• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo con nhà bố Cooku mẹ Bơ

Status
Không mở trả lời sau này.

vy_vy

Member
Up cho các bé Kem 1 2 3 4 5 6=)).

Giờ đổi tên rồi, thành các bé Heo màu Kem =))

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé kem nhé ^^ em ơi chị thấy đứa nào cũng như nhau hixhix....nếu mà ở nhà chị thì chị kêu bọn nó là kem hết...

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Up cho các bé kem nhé ^^ em ơi chị thấy đứa nào cũng như nhau hixhix....nếu mà ở nhà chị thì chị kêu bọn nó là kem hết...

E chăm chúng nó từ lúc lọt lòng, hút mũi, lau nước ối, cắt rốn nên nhớ từng đứa chị ạ :D nhưng thứ tự thì đúng là e chịu! E gọi là Kem 1,2,3,4,5,6 mà!

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé kem....nhìn cái mép bọn nó trông xinh quá , ln mà có cái mép "cười" thế này khó kiếm lắm :good_job: . Mặt đứa nào cũng như cái bánh bao , nhìn là muốn cắn rồi :03:

v.htra

Member
xinh quá :-s đi gọi điện chủ thớt coi. hi vọng giá ko qá cao :-ss năm nay thi đh xong xin mãi mới đc nuôi mèo,đắt qá là mẹ cắt luôn khoản mèo mủng :co_y_tuong_xau: hope hope T__T

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé kem cuối tuần nào....ôi em ơi , con bé nina nhà c mai chị phải đi mua thuốc xức cho bé ấy , bị rụng lông quanh mắt , chắc là do giun nhưng nhỏ quá c không sổ giun được...

CATFUN

yêu mấy pé quá đi mất cơ. Nhưng em sv chắc k đủ xiên nui pé rồi. mạo muội hỏi bác chủ thớt trog các em có em nào 2 - 2,5m báo e với em đặt gạch. Thank bác

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Các bạn liên lạc trực tiếp với mình nhé! nhiệt tình mua 1 bé mèo mấy triệu mà cứ ngại điện thoại là sao :-ss

quynhtrang_ub96

YTC Developer
Bố COoku nhìn ngoài đời kute lắm! K "ngầu" như trong ảnh đâu ;)

hô hô chắc ông bố đang tạo uy tín cho các con đây mà :Onion38: upppppppppp bài cho chủ thớt nhé

Status
Không mở trả lời sau này.