• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo lai Anh và Exotic, mặt tròn, lông xù và cả không xù giá rẻ

lonbot

Member
mình chả biết bt nhà bạn bán thế nào. nh ở đây có ng hỏi xin giá thì bạn bảo gọi điện hỏi mẹ ban. mình gọi điện thì đc trả lời như vậy đấy

N.K

Chào bạn ! Mình vừa nhắn tin mẹ bạn xin mua bé vàng đấy ! Cho mình hỏi giá bao nhiu ? Mình k0 ở hà nội nên có phần bất tiện =.= Vậy cho mình hỏi trường hợp như z thì chuyển mèo thế nào nhễ ??? :hmmm: :hmmm: ! Nhà mình k0 có nuôi mèo , hùi trc có nuôi mà nó cứ bỏ nhà ra đi k0 quay lại , buồn lứm nên quyết định mua ! Gía hơn 1tr hay là 1tr trở xuống , mong mẹ bạn nhắn tin lại cho mình nha

zen189

Member
N.K said:
Chào bạn ! Mình vừa nhắn tin mẹ bạn xin mua bé vàng đấy ! Cho mình hỏi giá bao nhiu ? Mình k0 ở hà nội nên có phần bất tiện =.= Vậy cho mình hỏi trường hợp như z thì chuyển mèo thế nào nhễ ??? :hmmm: :hmmm: ! Nhà mình k0 có nuôi mèo , hùi trc có nuôi mà nó cứ bỏ nhà ra đi k0 quay lại , buồn lứm nên quyết định mua ! Gía hơn 1tr hay là 1tr trở xuống , mong mẹ bạn nhắn tin lại cho mình nha
Tất cả các bé mèo đã về nhà mới rồi bạn ạ. Cảm ơn bạn nhé! :)