• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo mắt 2 màu lông trắng...bình tân 800k

Sóimeomeo

mình cần bán 1 em mèo đực...màu trắng.. cái đuôi dài và xù...mắt 1 xanh dương 1 nâu.ăn uống thoải mái.sức khoẻ bình thường.nuôi đến h cũng dc 3 tháng hơn...dạo này bận quá zới lại ko biết cách chăm sóc...nên mình nhường lại cho những ai thích chơi loại mèo kiểng này......đây là hình và SDT 012.99.44.77.45 ( sn 90) TP.HCM khu tên lửa Q.Bình Tân nhaz...mình chỉ bán cho ai thật sự nuôi pé..ai muốn nuôi thì cho giá và để lại sđt đc giá mình sẽ call...nếu thích thì wa tận nhà mình xem mèo nhé ^^ tks........
http://s1303.beta.photobucket.com/user/benmillie90/library/#/user/benmillie90/library/?&_suid=135778142947306112648227400335

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Em mèo đẹp, mắt màu xanh là nga, nhưng sao lông ngắn, ko bik có lai với ALN ko nữa

Sóimeomeo

nhox.yêu.mèo^^ said:
minh muon toi nha xem meo roi cho gia lun ne,nhin hih nho? qa k xem dc ,ban cho mih dia chi nha di
minh ở số 35 đường 30 P.Bình Trị Đông Q.Bình Tân gần nhà thờ khu tên lửa đó.. có zi wa phone mình trước nhaz

Sóimeomeo

Putin_cute said:
Em mèo đẹp, mắt màu xanh là nga, nhưng sao lông ngắn, ko bik có lai với ALN ko nữa
mình hok bik chơi mèo nên có bik mèo Nga mèo zì đâu..nghe nguoi ta nói mèo mình là thú cưng kiểng chứ hok bik zi nua

Sóimeomeo said:
minh ở số 35 đường 30 P.Bình Trị Đông Q.Bình Tân gần nhà thờ khu tên lửa đó.. có zi wa phone mình trước nhaz
sang mai co the minh qa do coi do,sag mai minh goi cho ban lun,minh muon qa xem meo s,nhin hinh nhỏ nhug chac k phai mèo của minh r,meo minh cug màu trag nhug lông xù hơn,sang' mai minh qa koi nha

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Putin_cute said:
Cứ thấy lông ngắn là có máu ALN à. :157:
Mèo Anh lông ngắn có bộ lông dày và cũng dài tương đối nên còn được gọi là mèo Anh lông thảm . Nhưng quá nhiều nhà nuôi mèo lai hoặc nuôi nhầm con Chartreux miệng nhọn mà vẫn ngộ nhận là ALN nên lông nó mới ngắn và nhìn xơ xác thế :le_luoi:

Sóimeomeo

anhvu2889 said:
Mèo Anh lông ngắn có bộ lông dày và cũng dài tương đối nên còn được gọi là mèo Anh lông thảm . Nhưng quá nhiều nhà nuôi mèo lai hoặc nuôi nhầm con Chartreux miệng nhọn mà vẫn ngộ nhận là ALN nên lông nó mới ngắn và nhìn xơ xác thế :le_luoi:
mèo ALN là mèo zi zay anh.....

Sóimeomeo

nhox.yêu.mèo^^ said:
sang mai co the minh qa do coi do,sag mai minh goi cho ban lun,minh muon qa xem meo s,nhin hinh nhỏ nhug chac k phai mèo của minh r,meo minh cug màu trag nhug lông xù hơn,sang' mai minh qa koi nha
mèo của bạn là sao....bạn ở đâu...meo meo của bạn cũng đi lạc sao

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Sóimeomeo said:
mình hok bik chơi mèo nên có bik mèo Nga mèo zì đâu..nghe nguoi ta nói mèo mình là thú cưng kiểng chứ hok bik zi nua
Gần nhà thờ Phaolo à?

Putin_cute

T.Viên Năng Động
anhvu2889 said:
Ý kiến chủ quan của mình mà, :157:

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Sóimeomeo said:
ukm cám ơn a nhắc nhỡ. e sửa lại link r` đó
Thanks e.
Đây là mèo Nga lai em nhé (Tên gọi mèo Nga cũng chỉ do người Việt đặt cho giống mèo lông trắng xù, mắt xanh :D)
Để đảm bảo thằng ku này tìm được chỗ ở mới tốt và ổn định. Em có thể bán lại cho nhà nào có điều kiện nuôi mèo (vì tiền đồ ăn và tiền cát vệ sinh cho nó cũng ko ít), cũng như được gia đình cho phép nuôi nhé.
Giá 1 đứa như thế này thì thường nằm ở 600 - 1tr vì mèo lai và đã trưởng thành. Nhưng em có thể giảm giá 1 tí để chủ mới còn tiền mà mua đồ ăn cho nó nữa :D (những cũng tránh giá quá thấp đề phòng dân buôn mèo nhé). :D
Chọn mặt mà gởi vàng thôi. Gud luck ;)

Sóimeomeo

anhvu2889 said:
Thanks e.
Đây là mèo Nga lai em nhé (Tên gọi mèo Nga cũng chỉ do người Việt đặt cho giống mèo lông trắng xù, mắt xanh :D)
Để đảm bảo thằng ku này tìm được chỗ ở mới tốt và ổn định. Em có thể bán lại cho nhà nào có điều kiện nuôi mèo (vì tiền đồ ăn và tiền cát vệ sinh cho nó cũng ko ít), cũng như được gia đình cho phép nuôi nhé.
Giá 1 đứa như thế này thì thường nằm ở 600 - 1tr vì mèo lai và đã trưởng thành. Nhưng em có thể giảm giá 1 tí để chủ mới còn tiền mà mua đồ ăn cho nó nữa :D (những cũng tránh giá quá thấp đề phòng dân buôn mèo nhé). :D
Chọn mặt mà gởi vàng thôi. Gud luck ;)
zạ cám ơn anh....e cũng rất mún nuôi lắm...nhung e ko bik cách chăm sóc...chỉ biết cho ăn thoy...ko biet gi cả...đồ ăn của nó là những gì vậy a