• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Mèo Trắng xù rũ rượi, béo 6 kg và mèo phấn hồng

chibi_bipi

YTC Developer
Long xu`, beo' u', xinh wa troi. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Up phu ban nka S2
up up
quá yêu em Anh Lông dài,!!!!!!!! mặt gì tròn tròn , đáng yêu thế hả trời...Giá 1tr2 cũng chuẩn lun,.... ngon quá là ngon
tks các bạn iu quý

chupinhandu

nhà mình có em mèo xiêm 6 tháng giá 500k và đàn mèo con mới đẻ lai lung tung 200k/1 bé. Híc nuôi nhiều mèo quá đẻ ra đẻ ko chăm nổi, nhà còn 1 đống Lu nữa -.-

mình cug~thich bạn ơi....add nick Yh! gauhip_no1 cho mình xem ảnh các bé nhé...tks bạn nhìu :x

chibi_bipi

YTC Developer
bạn ơi em phấn hồng fix cho mình 1tr nhé :) nếu được thì mai mình qua đón bé luôn

mình cug~thich bạn ơi....add nick Yh! gauhip_no1 cho mình xem ảnh các bé nhé...tks bạn nhìu :x

Alu!!! Bạn ơi còn bé trắng mập kia hôk z?!! Bé là đực hay cái thế ạ!! E rất quan tâm >"<

bé ald mình đã bán, còn bé mèo trắng cái bạn mua về ko bít chăm bé bị tọp cân , mình lại mua lại và đang chăm bé
Các bạn có quan tâm đến mèo ba tư ko ạ? hay anh lông dài? Mình còn mấy em cái lớn nhg chưa muốn bán đang định cho đẻ, nếu các bạn quan tâm thfi để lại tin nhăn cho mình

gaibac

YTC Developer
nhà mình có em mèo xiêm 6 tháng giá 500k và đàn mèo con mới đẻ lai lung tung 200k/1 bé. Híc nuôi nhiều mèo quá đẻ ra đẻ ko chăm nổi, nhà còn 1 đống Lu nữa -.-

Thằng cu 6kg còn ko người đẹp ơi

chibi_bipi

YTC Developer
Thằng cu 6kg còn ko người đẹp ơi

còn nhưng mình sợ bạn bắt về giờ chưa chăm nổi nên ko dám bán. Lý do đã nêu trên ùi đó....