• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo

kenytien

Member
hôm trc thì kêu mèo anh lông ngắn bán 4tr. Hôm nay bán 1tr. Nhưng kì thực con này là mèo ta chứ lấy đâu ra giá đó. Mang cái tên là mèo uy tín nhưng thực sự thì chả thấy uy tín ở đâu. Ảnh thì mờ. thông tin không rõ ràng

dominhnguyet

Active Member
co lẽ đây là con mèo anh lai Nga bạn ạ, ảnh xấu mờ quá nhìn không rõ, gia mà duoc như cái em deo quả kính cua bạn dsquared thi quá đẹp heeeeee

MEO UY TIN

trước mình mua người ta nói là mèo Anh nên mình đăng là mèo anh.Nay thấy mọi người nói không phải thì mình không nói mèo anh nữa.
Mà cũng chăng biết mèo gì nữa , chỉ biết là mèo thôi. Ai thích mua thì mua, không mua thì thôi. gièm pha nhiều mà làm gì. Nếu là phụ nữ mà nhiều lời như vậy còn đươc.
Là đàn ông mà nhiều lời như vậy .Nên mua Váy vê mặc nhé?

kenytien

Member
mua bán thì nên rõ ràng chút. nếu có bị lừa 1 lần thì đừng để người khác bị lừa bạn nhé :). :). Thế lần trc bạn mua con mèo anh đó giá nhiêu mà đăng 4tr. Giờ sửa lại là 1tr. Đây là chuyện liên quan đến tiền bạc cần rõ ràng, kẻo làm ảnh hưởng đến những người khác. cũng hả liên quan đến mình vì mình k mua cũng chả bán. nhưng mà thấy có điều bất hợp lý thì nói
Nếu bạn có váy thì bán cho t bạn nhé :).

MEO UY TIN

mua bán thì nên rõ ràng chút. nếu có bị lừa 1 lần thì đừng để người khác bị lừa bạn nhé :). :). Thế lần trc bạn mua con mèo anh đó giá nhiêu mà đăng 4tr. Giờ sửa lại là 1tr. Đây là chuyện liên quan đến tiền bạc cần rõ ràng, kẻo làm ảnh hưởng đến những người khác. cũng hả liên quan đến mình vì mình k mua cũng chả bán. nhưng mà thấy có điều bất hợp lý thì nói
Nếu bạn có váy thì bán cho t bạn nhé :).
Bạn góp ý nhẹ nhàng như vậy mình thấy rễ chịu hơn.Mình cũng nuôi mèo lần đầu nên ko có kinh nghiệm .Mình hy vọng bé mèo ấy sẽ sinh cho mình mấy bé mèo xám xanh giống bố để bớt lại làm giống.Mình ko bán nữa đâu.Nếu bạn có kinh nghiệm thì cho mình biết? Nếu bé giao phối với mèo ALN con có giống bố ko?Mõm có ngắn ko?
Cám ơn ban. Nhà mình nghèo nên ko có tiền mua giống đẹp.Mình phải bắt đầu từ con số 0 .Mình chỉ sợ ,khi có đàn mèo đẹp rồi-Thì thị trường lại ko còn nhiều người yêu mèo để mình bán mèo? thank