• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mấy bé anh lông dài thuần chủng xám xanh còn lại

cutuyethanh

T.Viên Năng Động
Nhà cô hiện còn 3 em mèo anh màu xám xanh, lũ nhóc đã được 2 tháng, ăn và nghịch rất khỏe rồi. Cô tìm nhà mới cho chúng. Cháu nào muốn mua gọi cô nhé : 0974 399 832.

cutuyethanh

T.Viên Năng Động
Cô chụp có flash nên hơi bị lóa, ở ngoài lông chúng đậm hơn. Các cháu gọi nhé, cô mắt kém khó đọc tin nhắn

KunKoy

YTC Developer
cô cho cháu xin giá e mèo

meo75

Mèo nhà cô giống mèo nhà bạn Hà Thu (hay Thu Hà cháu k nhớ lắm). Bố là mèo Mây. Cháu mua 1 bé 3trd mà không thấy bạn ship mèo, cũng không liên lạc được với bạn ý nữa, hix...

hathu08

YTC Developer
Mèo nhà cô giống mèo nhà bạn Hà Thu (hay Thu Hà cháu k nhớ lắm). Bố là mèo Mây. Cháu mua 1 bé 3trd mà không thấy bạn ship mèo, cũng không liên lạc được với bạn ý nữa, hix...

hic, đang định vào topic nhà cô bảo giống mèo nhà cháu.
sao lại ko liên lạc được với em? em vẫn đang nhắn tin với chị Hoài vợ anh đây này :( trời mưa tầm tã như thế này em không dám đưa nó ra ga được, mà chú Sơn thì chỉ nhận mèo ngay đúng giờ tàu chuẩn bị chạy thôi.

mấy bạn mèo nhà cô giống bọn nhà cháu thật đấy, cũng tầm tầm bằng nhau. cách đây 1 năm cháu cũng từng mua mèo nhà cô rồi, cô chăm mèo rất cẩn thận.

meo75

Xin lỗi hathu nhé, lần sau e nhớ báo sớm ngày giờ chuyển bé để bọn anh đỡ sốt ruột nhé, vì cũng bận mà gọi cho e thì máy báo k liên lạc được.