• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mấy pé 34 mặt tịt xinh iu !

cat29

Ngoc Anh
Các con đã có chủ, cám ơn mọi ng đã up bài phụ NA, cám ơn YTC
Bé tam thể (gái), màu của con đẹp lắm, màu nào rõ ràng màu đó, mặt thì như đang đeo mặt nạ vậy, nghịch lắm, nhìn mặt là thấy nghịch rồi Đã có chủ

http://s1287.photobucket.com/user/ngocanh2912/media/IMG_5875_zps5b50a9ae.jpg.html

Bé đồi mồi (gái), bạn này khỏe nhất nhà, đút sữa nó mà kg chịu thì thôi đừng hòng ép, nhìn mặt là thấy hổ báo ngay Đã có chủ

http://s1287.photobucket.com/user/ngocanh2912/media/IMG_5886_zpsd4c3cc60.jpg.html

Và đây là hình của pé Heo con (trai), nó giống Heo cha lắm lắm, nhìn e thương lắm, phá nhất nhà

ai gặp tình trạng này trị thành công chỉ mình vs nhé, cám ơn nhìu lắm lắm :hmmm:

Đàn 2:
Bé vàng (đực), nhóc này có đặc điểm là phía trên lỗ tai phải của e có 1 vệt lông màu đen, nhìn tức cười ghê, nhưng thôi coi như là 1 đặc điểm nhận dạng, sau này e có lớn thì nhìn là biết con nhà mình, nhóc này siêu quậy luôn nhé Đã có chủ

Bé tam thể (cái), cô này là công chúa của nhà nè, e út nên được cưng lắm, biết cưng nên tối ngày đè đầu mấy đứa kia ra cắn phá Đã có chủ

http://s1287.photobucket.com/user/ngocanh2912/media/IMG_5973_zpsa0bbe667.jpg.html

P/s: nhà Ng.Anh ngoài nuôi cả mèo còn có cún. 2tuần nay trời bị bão nên âm u kg có nắng, tình hình là mấy pé mèo bố mẹ NA kg dám tắm, nói trc để mắc công wa nói sao kg tắm rửa các con. Thêm nữa là mèo + cún luôn, nên sẽ có mùi đặc trưng lắm, hihi, nói để những bạn chưa quen mùi chuẩn bị tâm lý. Nhà NA bình dân lắm chứ kg khá giả gì đâu nên các bạn cứ muốn wa coi, xem ,chơi, nựng thoải mái nha, đừng ngại. (Tại có pé kia mới nt nói e thích wá, mà e kg có khả năng mua, chị cho e wa chơi vs tụi nhỏ đc kg? nghe thương quá àh)

Cám ơn mọi người đã xem bài. Thân ! :gongxi-1:

be bong

Tiểu miêu
coca xinh quá đàn con cũng iu up phụ bạn chủ

cat29

Ngoc Anh
Putin_cute said:
up cho mấy em xinh, mau về nhà mới nhé
Thanks a Putin ^^

huy vu said:
Wow,thik mấy pé tam thể quá :x
Cám ơn huy vu, phá lắm áh, chụp hình lừa tềnh thui

Bé Bông said:
coca xinh quá đàn con cũng iu up phụ bạn chủ
cám ơn bạn nhé

tienkhuu said:
inbox cho mình địa chỉ mình qua xem bé nha bạn...
đã ib cho tienkhuu rồi nha

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Ui ui mèo đẹp quá! :03: nhà NA ở đâu zây? cho N sang chơi với :gongxi-1:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Thương bé Heo quá zậym giống bố nhất mà h mắt bé nhìn thương quá,
Bạn thử tra google các trường hợp bệnh về mắt và cách chữa, cũng như là các bác sỹ uy tín khác, rồi mang bé đến khám xem, bs kia nói như vậy chứ có nói nguyên nhân k bạn? Vì mèo bị đau mắt cg có nhìu lí do lắm, nấm mắt, vi khuẩn, môi trường nuôi kém, nhạy cảm, phải bít nguyên nhân mới có cách chữa đc!

cat29

Ngoc Anh
bi mập said:
oy tòi oy mai bắt cóc :)))
hehe, sao hâm he bắt cóc con chị hoài vậy :co_y_tuong_xau:

Charlene2801 said:
Ui ui mèo đẹp quá! :03: nhà NA ở đâu zây? cho N sang chơi với :gongxi-1:
Uhm, zô fb pm nc NA chỉ nhà cho wa chơi nè, hehe. Cám ơn Ng đã quan tâm các con

Bao Linh 85 said:
Thương bé Heo quá zậym giống bố nhất mà h mắt bé nhìn thương quá,
Bạn thử tra google các trường hợp bệnh về mắt và cách chữa, cũng như là các bác sỹ uy tín khác, rồi mang bé đến khám xem, bs kia nói như vậy chứ có nói nguyên nhân k bạn? Vì mèo bị đau mắt cg có nhìu lí do lắm, nấm mắt, vi khuẩn, môi trường nuôi kém, nhạy cảm, phải bít nguyên nhân mới có cách chữa đc!
Chị Linh, tình trạng của Heo con là e nó bị sưng cái mí mắt phụ (miếng thịt màu đỏ nhỏ xíu nằm ở hốc mắt), e đem bs thì nguyên nhân nói là do trời nóng, e bị sốt nhẹ nên sưng, e cũng rửa = nc nhỏ mắt trẻ sơ sinh + xức tetra ngày 3 lần, mà vài ngày tình trạng nó không giảm. Sau đó là đem bs chích kháng sinh cho con bớt viêm đc 2ngày, bs nói chỉ chích đc 2ngày, vì e còn wá nhỏ, chích kháng sinh nhiều sẽ không tốt, e cũng ráng giữ sạch sẽ, lau mắt xức thuốc cho con, tới khi cục đó lặn xuống thì con mắt của Heo bị kéo màng vậy luôn, và bs nói khả năng đục luôn là rất cao. Hic, e đau lòng lắm, Heo ăn uống khỏe nhất đàn, nghịch nhất luôn, mà bị vậy nhìn xót xa lắm chị ơi. Cám ơn chị đã wan tâm Heo con

tasdalat said:
cho mình thông tin và giá nhé bạn .. thanks
Bạn muốn hỏi bé nào nhỉ ?

binbon said:
inbox cho mình giá bé cái cuối nha bạn...sắp vô sài gòn có ji đón bé luôn hihi :)
Cám ơn bạn đã quan tâm con nhà mình nè. Mà con còn nhỏ wá sợ đi xa tội nghiệp lắm, hic