• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán Một Cặp Alaska Trưởng Thành(xám trắng)

Status
Không mở trả lời sau này.

tanquy

Member
Con cái này hôm trước trên Yêu Thú Cưng có đăng bài bị mất, hôm nay đăng bán....... Đáng đẻ suy ngẫm

Khanh153

Con cái này hôm trước trên Yêu Thú Cưng có đăng bài bị mất, hôm nay đăng bán....... Đáng đẻ suy ngẫm
ai mất thì ko biết nha.chỉ biết mua cách đây 2 tháng ko tg chăm nên bán lại cho ai đủ khả năng.ai quan tâm thì qua mà xem rồi thương lượng

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Pé alaska này là pé xám a nuôi cách đây 4 năm trước,tính tới hiện nay đã là hơn 5 năm chứ không phải 18 tháng...và xin khẳng định là pé này mình bán cho 1 người bạn và sau đó người bạn này vì lo đám cười nên phải đã pán cho 1 bạn bên quận 7 tên nick là pet palace với giá chỉ 7tr(khi mua nói là sinh viên yêu thương chó)còn việc bạn chủ topic mua và bị nói về pé như thế náo thì mình không biết...nhưng đừng bán pé này nữa tội lắm.nếu mua ví mục đích sinh sản thì không nên..

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Còn nếu bạn chủ topic nói nó sinh được bầy nào thì bạn cứ gửi ảnh pé xám và bầy chó con lên đây,pé xám không thể sinh sản vì quá lớn tuổi và không có sữa khi sinh con...có thể bạn đã không tìm hiểu kĩ khi mua,nếu cần mình sẽ up hình bầy chó con của xám cách đây gần 3 năm trước cho bạn...mình chỉ không muốn các bạn mua về rồi thấy không sinh sản được thì lại bán qua bán lại....tội nó lắm...mình đã alo thì cái giá mà bạn bán nó gần gấp 3 bạn mình bán cho pet palace...chẳng hiểu các bạn sao cứ nói sinh viên để làm gì nữa...

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Lưu ý bạn còn lập thêm 1 topic bán pé xám có cùng nội dung như topic này thì tôi sẽ banne nick bạn với lí do không trung thực.lần trước tôi cm vào topic của bạn khi bạn rao bán như trên thì bạn lại lập topic này....và đây là topic cũ của bạn
http://www.yeuthucung.com/threads/ban-mot-cap-alaska-truong-thanh-xam-trang.101509/#post-828305
....tôi nhắc lại không lập thêm topic có nội dung như trên

Last edited:

Susu2005

Member
Không sinh sản dc giờ bán lại mà bán giá 16tr ,dt nói chuyện rất khó nghe....May mà Mod biết nguồn gốc can thiệp,ko thì có thêm người bị gạt

Khanh153

Lưu ý bạn còn lập thêm 1 topic bán pé xám có cùng nội dung như topic này thì tôi sẽ banne nick bạn với lí do không trung thực.lần trước tôi cm vào topic của bạn khi bạn rao bán như trên thì bạn lại lập topic này....và đây là topic cũ của bạn
http://www.yeuthucung.com/threads/ban-mot-cap-alaska-truong-thanh-xam-trang.101509/#post-828305
....tôi nhắc lại không lập thêm topic có nội dung như trên
đúng là ngu mà tỏ ra nguy hiềm,m qua nhà t xem răng con chó đi nha,xem xong mà còn nói con chó dc 5 năm thì t cũng thua m lun.cứ thấy con nào giống là m kêu là con m đang nghĩ tới ak,đúng là ấu trĩ,nếu nếu banne nick thì cứ việc,t có sao thì t nói vậy ko nói dối ai

Status
Không mở trả lời sau này.