• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bé đã có chủ tốt!

Status
Không mở trả lời sau này.

_Linyurin_

Ui trùi Công Chúa càng lớn càng xinh gái, lông đẹp quá điii. Mới gặp tuần trước mà bi giờ mặt mui tròn ra càng đáng iu c chăm mí bé hay thế.

Bạn nào mún có 1 bé siêu shinh, siêu ăn ảnh, siêu ngoan hiền va rất gần gũi với chủ thì nhanh tay lên nhe!!!

_Linyurin_

Up cho c!!!!

C ơi tối qua Ginie kêu la om xòm, giống như gào đực ấy c. Mà sao nó gào sớm thế nhỉ chồng nó còn bé tí thế này >.<. Bi giờ phải để ẻm ngao ngao đến bao giờ đây?!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Up cho c!!!!

C ơi tối qua Ginie kêu la om xòm, giống như gào đực ấy c. Mà sao nó gào sớm thế nhỉ chồng nó còn bé tí thế này >.<. Bi giờ phải để ẻm ngao ngao đến bao giờ đây?!
Nếu gào đực chửng 3 ngày sẽ hết
Chắc Ginie ăn uống dd tốt, nên mau dậy thì đó mà, hix...mới 5-6th fai ko e
Sáng h e ấy có biểu hiện j nữa k e??

Up cho con gái đáng yêu nhé, bé vàng nhà m sắp thành hotboy Sài gòn rồi.
Thế ah ban!! mừng cho bé đã có chủ, các e hot boy SG sắp có đối thủ cạnh tranh ràu!! >.<

_Linyurin_

Em đang nghi con bé ko phải 5-6 tháng mà chắc là 6-7 tháng gì rồi. Bây giờ em mất số ko gọi cho chủ cũ được.
Sáng vẫn rống chị ạ, mà em cho ở chung phòng với Oreo, thế mà lại dịu hẳn, tại con bé lo canh chừng tg nhỏ ko hà, bùn cười quá chồng bé tí mà còn sợ vậy mà còn đòi gì oai oái trùi ui.... Còn tg nhỏ vô tư lắm, nhìn ngây thơ ngơ ngơ ngác ngác nhòm nhòm rồi tự chơi tự lăn ra ngủ bình thường.
Hy vọng là biện pháp nhốt chung này ok chứ ngao ngao sốt cả ruột c ơi. Không biết các nhà khác nuôi mèo giải quyết mấy vụ gào đòi đực đòi cái này sao O_O?

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Up cho Công túa

Em đang nghi con bé ko phải 5-6 tháng mà chắc là 6-7 tháng gì rồi. Bây giờ em mất số ko gọi cho chủ cũ được.
Hay bé đi kiếm Oreo va mún chơi chug?
Ngoài kêu ra còn biểu hiện j nữa ko e? Nếu mà nhốt cùng Oreo mà bé yên thì trc mat cứ v đi e.đợi qua mấy ngày xem sao,chứ còn nhỏ quá đâu có cho phối đc,ít ra cg 1 tuổi e ah.còn vụ hạn chế kêu hay xử lý mèo gào sớm thì để c hỏi mấy bạn khác xem,chứ c chưa gặp nen hem bít e ưi

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.