• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bé Lạp Xưởng 3 tháng rưỡi cần tìm chủ gấp trong ngày!!! Giá như biếu tết!!!

kaka86

E cần bán cún lạp xưởng Cái, Nhà nhỏ nên ko có điều kiện để nuôi.
Cún giống lạp xưởng thuần chủng, dáng đẹp, khỏi phải lăn tăn điều gì cả, chó nhà e nuôi không phải chó chợ chó tàu ,mua bán tại nhà em bảo hành luôn.Bé đc hơn 3 tháng rưỡi 1 chút, ăn uống sạch sẽ, 2 ngày em tắm cho 1 lần, ko bọ rận gì.Ngoan ngoãn ,quấn chủ, đi vệ sinh đúng chỗ,có sao em nói vậy,ko thêm bớt 2 lời.Em để giá 1tr9 cho bé đc hơn 3 tháng rưỡi này ạ.Bé đã tiêm 2 mũi đủ.Mua về chỉ việc nuôi thôi ạ.Mọi ng có thể tham khảo giá 1 bé đc hơn 2 tháng đã là 2tr3 -2tr5(tiêm 1 mũi) rồi ạ.Còn bé của e đc hơn 3 tháng rưỡi e ko xin tiền công nuôi em ý ,coi như Gia lộc anh chị.:)
Mua bán tại nhà em,ko phải nhà thuê gì cả.
DĐ: 0944.52.3535
Em xin cảm ơn ah.
Ảnh e chụp:

IMG_0107[1].JPG IMG_0107[1].JPG

Last edited:

kaka86

ở hn thì giá này chứ mình ở tphcm bán lx vàng da bò 1tr5 - 1tr8 nè bạn
co bao gom tiem ko ban? o Tp hcm la dat nuoi cho' nen 1tr8 la chap nhan dc.O Hn bon minh choi cho' co' gia; chung het rui.minh mua be' da la 2tr5 roi, chua ke cac phu kien.tiem phong cho be'.hihi.cam on ban quan tam nha/

mỗi nơi mỗi giá khác nhau mà bạn, HN giá của chó lx đắt hơn ở tphcm vì hiếm hơn, mình có bao gồm tiêm ngừa 5 bệnh luôn, chúc bé mau có chủ ^_^