• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM bầy chó lạp xưởng lùn,tai to rất đẹp

ichitotoro

Member
Chó con lạp xưởng ( hay được gọi là chó teckel, dachshund, chó xúc xích, chó hotdog) rất thông minh,dễ dạy dỗ
mấy chú nhóc siêu quậy, hiếu động chỉ biết ăn với phá. sức ăn thì khỏi chê cái gì cũng ăn cái gì cũng xử nên thuộc dòng chó nuôi không cần lo lắng nhiều.
Nhà mình đang có mấy bé lạp xưởng này, hiếu động lắm và còn dễ nuôi nữa. AI nuôi rồi cũng biết. Bắt chuột số 1, giữ nhà thì trộm phải ngán ( ngán trộm chó thui hic hic)
giá bán công khai:

:hi:2.100.000 vnđ/bé :hi:
Chân lùn,nhiều nếp nhăn,lỗ tai cực bự,chuẩn.
chó tiêm ngừa 5 bệnh đã gồm care parvo ngày 16/1/2015.
Giá này mình tham khảo nhiều rồi nên mình rất xin các bạn nếu thấy thích thì gọi điện cho mình, đừng kỳ cò giá cả nhé. xăng cộ gì đó thì các bạn cứ tham khảo chỗ nào mà CHÓ ĐẸP như chó nhà mình mà còn rẻ hơn thì cứ ghé đó mua. chứ qua đây ca bài ca con cá mình oải lắm ạ.
ĐT của mình đây 0938613766 MINH:hi:

Nhận ship hàng nếu khách có yêu cầu.
( phải cọc trước 100k trường hợp khách không lấy chó,nếu chó không phải trong hình đền tiền gấp 5):em xin_em xin:
687/24 kinh dương vương. q Bình tân.

:Onion32:(galaxy Cinema kinh dương vương chạy thẳng lên 2km là ngay nhà mình):Onion32:

-
-
-
-
-
-

ichitotoro

Member
Chó con lạp xưởng ( hay được gọi là chó teckel, dachshund, chó xúc xích, chó hotdog) rất thông minh,dễ dạy dỗ

ichitotoro

Member