• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bầy con của Sargent slaughter (Le Tran Bully) & Diamond (Biz clone daughter)

Super_Gà

Member

Chào cả nhà, nay Gà xin thông báo đến tất cả về sự kết hợp giữa Sargent slaughter (Le Tran Bully) & Diamond (Cosa Nostra Bull VN) đã có kết quả là 03 em đã vào đời ngày 04/12/2012.

Gồm : 01 đực đầu đàn (giống hệt bố nó Sargent slaughter ), 01 cái màu Blue sậm, 01 cái màu champage.

Cám ơn tất cả anh em nhiều.

Gởi anh em hình ngày 02 ngày tuổi :

01 - Sargent Clone (MALE)

02 - Sunshine (FEMALE)

03 - MONSTER (FEMALE)

Super_Gà

Member
Cập nhật hình mấy bé lúc 01 tháng tuổi :

01 - MONSTER (FEMALE)

02 - Sunshine (FEMALE)

03 - Sargent Clone (MALE)

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
up cho mí nhóc bully sớm tìm dc chủ mới nà , mí em này lúc nhỏ trông cute nhỉ , mình ko thể tưởng tượng dc mí em này lớn lên trông ngầu như mafia vậy á, giống em papa ý

Super_Gà

Member
Mình cũng xin nói rõ với anh em ... lại một lần nữa, cũng vẫn nội dung ấy . . . . . :
Con chó bản thân nó không dữ, nó có hung dữ đều do con người , cách nuôi dạy, cách chăm sóc ... .. tạo nên một hung thần. Và cũng xin nói thêm một đều nữa . . . . nghe thiên hạ từ xưa đồn rằng . . . . cho nó ăn thịt sống .. sẽ hung dữ gấp bội. . . . mình cũng xin thưa rằng .. không có chuyện ấy bao giờ nhé, họa chăng ... nó có giun thôi. Vì VN khí hậu nóng, thức ăn dễ bị vi khuẩn xâm nhập. Cho nên nếu ai có cho ăn đồ sống .. khuyến cáo 03 tháng cho xổ giun 01 lần.

Đôi đều nói lên sự thật.

Super_Gà

Member
Troll said:
cho e giá vào inbox nhé, anh ở HN hay HCM
Mình ở SG, bạn yên tâm vấn đề ship nếu bạn ở HN nhé. Bạn thích bé nào vui lòng phone cho mình nhé.

Năm mới chúc bạn và mọi người giàu sức khỏe và phát tài nhé.