• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán đàn mèo mun lông ngắn

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhan_nhi2005

Bé mèo cái xinh quá. Chị Thảo nhớ e ko? E ở Vinh lần trước có bắt ở chỗ chị bé exotic đồi mồi này. Tiếc là e k giữ được bé, để chạy ra cổng họ bắt mất rồi. Cả nhà e buồn mấy tuần.

PHAM THI THAO

Tượng mỹ nghệ
Bé mèo cái xinh quá. Chị Thảo nhớ e ko? E ở Vinh lần trước có bắt ở chỗ chị bé exotic đồi mồi này. Tiếc là e k giữ được bé, để chạy ra cổng họ bắt mất rồi. Cả nhà e buồn mấy tuần.
mèo bị mất rồi à em, tiếc quá. mèo này nó hiền quá mà, ai bắt cũng được

Mèo đẹp quá...quá kết nhưng mà không được gia tăng dân số quá nhanh...hic...hic. chị còn mấy em vậy .Em qua chơi với chúng nó được không chị...hì hì. Up cho các bé mau về nhà mới. Inbox em địa chỉ nhá chị. Thanks chị... Thích mèo nhà chị ghê, đúa nào cũng mũm mĩm

PHAM THI THAO

Tượng mỹ nghệ
Mèo đẹp quá...quá kết nhưng mà không được gia tăng dân số quá nhanh...hic...hic. chị còn mấy em vậy .Em qua chơi với chúng nó được không chị...hì hì. Up cho các bé mau về nhà mới. Inbox em địa chỉ nhá chị. Thanks chị... Thích mèo nhà chị ghê, đúa nào cũng mũm mĩm
cam on ban da quan tam den cac be meo nha minh[/QUOTE]

Status
Không mở trả lời sau này.