• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Be da tim duoc nha moi...nho Mod dong topic dum minh

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
up cho bé còn lại với giá cực shock nha,bé bự con và thích chơi chuông gió nữa nhe ,

boo09

T.Viên Năng Động
bạn ơi mình thích bé đực lắm , bạn cho mình biết giá đi . Do là sinh viên sợ ko đủ tiền cho mình trả góp dc bạn .

Ban ơi,bạn cứ đến coi bé đi ,nếu bạn thật sự thích và yêu bé thì cũng sẽ có giá tốt cho bạn đấy

Mình ở dalat lận lại là sv nữa , mình đã hỏi giá của bé rồi ... nhưng h mình chỉ có 1,5 triệu thui . Ko biết mình có thế trả góp ko , cứ 10 ngày mình gửi 500k vào tk cho bạn cho tới khi đủ . DO mình đang cố làm thêm kiếm tiền rước bé

boo09

T.Viên Năng Động
Mình ở dalat lận lại là sv nữa , mình đã hỏi giá của bé rồi ... nhưng h mình chỉ có 1,5 triệu thui . Ko biết mình có thế trả góp ko , cứ 10 ngày mình gửi 500k vào tk cho bạn cho tới khi đủ . DO mình đang cố làm thêm kiếm tiền rước bé

Nếu bạn thật sự thích thì bạn đặt cọc,mình sẽ bớt cho bạn một chút và giữ dùm bé cho bạn trong vòng 1 đến 2 tuần để bạn lo tài chánh,nhưng bạn còn phải tính khoản bạn mang bé về nhà nữa nhé ,vì Đà lạt khg có tuyến đường sắt nên khò chuyển bé đấy nha

em có gọi điện hỏi giá bé mèo đực thì có người bảo 3tr5 nhưng em sinh viên với ở tận dalat . Mún mua lắm nhưng h chỉ có 1,5tr . Em cọc cũng dc nhưng 1 ngày em làm thêm dc có 100k à , phải ít nhất 20 ngày nữa em mới đủ lận còn chưa nói chuyện ship về dalat nữa . Vậy có thể để dành cho em được bé không chị với rước bé mèo về thì có lồng để xe ship đi ko chị .

peppermint

Active Member
Bé đẹp quá à, tiếc là mình đang tìm mèo cái lông ngắn.
Lứa mới của bạn có mèo tabby cái lông ngắn ko vậy?
Ah, gửi Dangtien990: Sr, nhưng mà chị nhiều chuyện chút nuôi mèo tốn kém lắm, nếu đk em ko tự tin thì nên nghĩ kỹ nha. Chích ngừa 3 mũi, sữa tắm, thức ăn mèo, cát vs ... Tuần nào cũng 200k đội nón ra đi đó. Chị cũng nuôi 1 bé mà chóng mặt đây. Còn nếu em định nuôi như mèo ta (ko cần chích ngừa, đi vs ngoài vườn, ăn xương cá) thì chị sợ bé ko đủ sức khoẻ. Với lỡ bé bị Care mèo khi nuôi thiếu thốn thì tiếc tiền và tội bé nữa đó.

boo09

T.Viên Năng Động
thích lắm h mới thấy mà ko biết rước bé về dc ko .

gởi dangtien990 ,rước mèo ỡ xa thì chị có lồng cho bé,nhưng phí vận chuyển thì người mua phải chịu nha em ,đấy là qui luật rồi em ah

boo09

T.Viên Năng Động
up cho bé mau về nhà mới nào ,bé mạnh khỏe và rất thân thiện nhé

Bé đẹp quá à, tiếc là mình đang tìm mèo cái lông ngắn.
Lứa mới của bạn có mèo tabby cái lông ngắn ko vậy?
Ah, gửi Dangtien990: Sr, nhưng mà chị nhiều chuyện chút nuôi mèo tốn kém lắm, nếu đk em ko tự tin thì nên nghĩ kỹ nha. Chích ngừa 3 mũi, sữa tắm, thức ăn mèo, cát vs ... Tuần nào cũng 200k đội nón ra đi đó. Chị cũng nuôi 1 bé mà chóng mặt đây. Còn nếu em định nuôi như mèo ta (ko cần chích ngừa, đi vs ngoài vườn, ăn xương cá) thì chị sợ bé ko đủ sức khoẻ. Với lỡ bé bị Care mèo khi nuôi thiếu thốn thì tiếc tiền và tội bé nữa đó.
Chao ban ! Nha minh hien tai dang co 2 dan tai cup va tai dung ban nhe, co spotted, con classic tabby thi hien tai nha minh chua co lua nao.

Status
Không mở trả lời sau này.