• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bear con dễ thương

thứ 6 ngày 13 :)

YTC Developer
T cần bán
1 bear trắng mắt đen cái lông sát 3tháng chăm con tốt, con của con khác ghép vào nó cũng chăm, camp nó cũng chăm 90k
1 bear vàng đậm khoang trắng cái ánh kim xù ngắn chăm con cũng siêu mập siêu béo 4tháng 120k
1 bear đực lông sát vàng mơ khoang trắng mắt đen, to đùng, giống khoẻ thấy bé cái nào co nhu cầu cũng chiến hết 4th 140k, rất béo nhé
Tặng 1 em bear xám đốm trắng cái, đi đứng hay lắc lư, nhưng rất béo, đang chửa bụng tròn vo rồi nhé, em này thì lúc đẻ các bạn nuôi vào lồng xách tay, chăm con cũng rất tốt, con khoẻ mạnh bình thường
tặng 1 em bear cái xám toàn thân xù ánh kim 4tháng, màu rất đẹp, vừa bị đi ngoài cách đây 2 tuần nay đã khỏi, hơi bị gầy, to ăn uống tốt
01666 522 130
nhà t gần đh công nghiệp Nhổn, free ship những nơi có điểm dừng hay bến xe bus nhé

thứ 6 ngày 13 :)

YTC Developer
Bình thường thì t nuôi bể kính, nhưng bear đẻ thì t cho vào cái xô trắng, t nuôi bể hay nuôi hộp b nó chăm con toàn chết thôi, nhưng nuôi vào cái xô này thì đàn nào cũng đủ ko chết bé nào hihi, đợi bọn baby lớn tý nữa thì cho ra lồng cho thoải mái bạn ah

xukasuzi2013

YTC Developer
thứ 6 ngày 13 :) said:
Bình thường thì t nuôi bể kính, nhưng bear đẻ thì t cho vào cái xô trắng, t nuôi bể hay nuôi hộp b nó chăm con toàn chết thôi, nhưng nuôi vào cái xô này thì đàn nào cũng đủ ko chết bé nào hihi, đợi bọn baby lớn tý nữa thì cho ra lồng cho thoải mái bạn ah
Uh, nuoi ở bể nó rộng quá ko chăm được hết con, hix, t cũng đang có 1 đàn mới đẻ 10 con đc 1 tuần, nhưng chết mất 3 rồi,nó đẻ bất ngờ quá nên k kịp chuyển nó vào bể nhỏ hơn để chăm baby tốt hơn, hix