• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Các bé đã có chủ tốt!!

Status
Không mở trả lời sau này.

SweetJuly

YTC Developer
lêp top và mau về nhà mới nào :x Mốt là mẹ Bubu xuống đón thằng bé về rồi ấy chị. Nó ngoan và nghe lời quá trời luôn chị. Lẽo đẽo đi theo mà bảo đứng lại là đứng im nhìn à. Cưng muốn bắt cóc ở lại SG luôn >.< Mới đây thôi mà hôm kia Bubu cắn cổ đòi nhảy Bella, con bé la um xùm ko chịu :v

Bao Linh 85

I_Like_Pet
lêp top và mau về nhà mới nào :x Mốt là mẹ Bubu xuống đón thằng bé về rồi ấy chị. Nó ngoan và nghe lời quá trời luôn chị. Lẽo đẽo đi theo mà bảo đứng lại là đứng im nhìn à. Cưng muốn bắt cóc ở lại SG luôn >.< Mới đây thôi mà hôm kia Bubu cắn cổ đòi nhảy Bella, con bé la um xùm ko chịu :v
Trời ơi, thấy chưa, hèn j lẽo đẽo đi theo 2 chị bự ở nhà để ngửi mông nên mới bị anh bự ghen uýnh cho nè, tội nghiệp thằng nhỏ, lớn rồi đấy!
Bubu nó ngoan và bít lễ độ lắm e ơi, có cái xấu cái nết ăn thôi! ~.~

SweetJuly

YTC Developer
Trời ơi, thấy chưa, hèn j lẽo đẽo đi theo 2 chị bự ở nhà để ngửi mông nên mới bị anh bự ghen uýnh cho nè, tội nghiệp thằng nhỏ, lớn rồi đấy!
Bubu nó ngoan và bít lễ độ lắm e ơi, có cái xấu cái nết ăn thôi! ~.~
Dạ đúng rồi ấy chị :)) hạt em đã cho vào tô thế mà vẫn ăn vội vàng sợ mất phần hay sao í,mặc dù 2 bé ăn riêng,mà văng tứ tung ra ngoài :)) cách đây 2 hôm mẹ của bạn em gửi chả lụa ở Bình Định vào,thơm quá nên Bubu xin ăn,mà tham ăn cơ :))) ăn vội lại ko nhai kĩ, ko tiêu chảy gì cả nhưng ko tiêu nên nôn cả chả ra,còn y nguyên. Bó tay luôn :)) nhưng cả nhà e cưng lắm,Bubu nịnh nọt v tình cảm,Bella thì ko biết nịnh nhiu nên Bu đc cưng lắm chị ^^ Bubu cũng hay bị tăng động nữa. Haha nhảy giỡn 1 mình điên cuồng với cần câu mèo =))

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ừ, nge e nói tới đâu c mới nhớ tới đó, quên nói e cái vụ nó tham ăn xấu nết quá, nhìu khi có mình ênh ăn àh, mà cg như heo ủi đó, nuốt trọng cho nhah hay sao ák, mà lát ko tiêu ói ra y nguyên, cái thằng j đâu! ~.~
Thằng đó mình nằm đâu, là leo lên ủi ủi cái tay húc húc cái đầu miết v đó!
Chơi 1 hồi nó mún phát điên len lun! Có phải hay chơi núp rồi nhảy ra hù lắm ko, còn ko thì cg níu chân níu giò mình khi đi ngag nó àh

Dạ đúng rồi ấy chị :)) =))

SweetJuly

YTC Developer
dạ chuẩn luôn chị ơi =)))) nó mà nghe em đổ hạt ra 1 cái là quên cả trò chơi đang chơi, chạy quíu cả chân :v ăn thì cứ ủi ủi thật :v mà có cái tật lạ, uống nước xong là gặm cái tô hất lên trời cho đổ nước chơi vậy á,bên đó nó có nghịch nước ko chứ bên em nó khoái nước lắm chị, thọc tay vào tô nước chơi luôn. cả ngày châm nước uống mệt nghỉ =)) phomai ngta liếm, hắn thì gặm nhai =.=.
Mình nằm ngủ là leo cả cái thây lên người, dụi dụi mặt vào cằm em luôn ấy chứ. nhưng hành động của Bubu nhìn thấy mắc cười chứ ko gây bực bội ^^ . Tối mai là Bubu về rùi chị ơi, buồn :(

Bao Linh 85

I_Like_Pet
dạ chuẩn luôn chị ơi =))))
Chời ơi, về nhà đâu lận c quên rầu?! Thương thế!
Đúng r e ơi, chuyên môn nằm kế cái tô nc rồi phá, rồi nghịch, rồi kéo tha, gặm, cái tô nc ko bjo yên và nguyên vẹn với Bu, châm nc thêm liên tục vì làm đổ hết, ăn uống xg thì cào cào cào như là lấp lại giấu đồng bọn vậy đo! Đút phomai còn chút là cẩn thận ko bị cạp đứt tay àh,hahaha

Thík zô tolet nằm. Zới lại cái tướng đi lúc đi chậm bình thường nhìn điệu lắm nha, đi ẹo ẹo, đủng đa đủg đỉnh. Nhìn mặt là thấy tếu tếu rồi, ko có giận đc đâu!

SweetJuly

YTC Developer
Dạ. >..< Đúng hết luôn ấy chiiiiiiiii. Cái vụ nhà tắm í. Em toàn đóng cửa liên tục vì ãnh cứ me me chui vô nằm, mà ko đi 1 mình đâu, rủ Bella theo nữa. Cứ thấy 2 đứa lâu lâu nằm trong đó :laluot_11:.
Bubu về Buôn Ma Thuột chị à. :156: Hắn chưa đi đã thấy buồn nhớ rồi. Nằm lúc nào cũng chè bè 2 cái chân sau ra, úp bụng xuống. Được cái quen chủ mới nhanh nữa,chạy rượt giỡn Bella mà thắng ko kịp là té ầm ầm vào tường, hài lắm :hahaha: Bubu ai mà ko cưng là ko có trái tim luôn í. :laluot_29:

Tiện up cho 2 bé mau về nhà mới chủ tốt luôn nè <3

nguyenphihung

E thích c qá à . Chắc k ai buôn bán mà tận tình như c đâu ! Đến gận chiox khách cho đc để xem mèo mà k chắc có cho ảo hay k, thấy z là b c nhiệt tình qtqđ r . C có mèo anh lông ngắn k

Status
Không mở trả lời sau này.