• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cách trị bệnh tiêu chảy táo bón ở thú cưng

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
Tình hình bây giờ em thấy các anh chị đều lo lắng cho bé cưng của mình về chế độ anh uống không cân bằng rồi các pé bị tiêu chảy v.v.v tất cả vấn đề về đường ruột nay sẽ được giải quyết nhờ 1 loại thực phẩm đó là :
tén tén tén tèn : View attachment 13178
haha đây là 1 thực phẩm chức năng :D uống bao nhiêu cũng được nhưng nếu muốn duy trì sức khỏe và bệnh tình của các bé giảm hẳn thì 1 ngày uống ít nhất 1 chai bạn nhé :D so với sữa chua giá của nó mềm hơn nếu sữ chua 5 ngàn thì nó chỉ có 4 ngàn và nếu đặt 1 hay 2 lóc thì sẽ được giảm giá đừng nghĩ là giá rẻ thì chất lượng dỏm nhé , nếu sữa chua có 1,5 tỉ lợi khuẩn thì nó có tới 6,5 tỉ lận đó , nó còn ngon hơn , các bé sẽ dễ uống hơn với dạng lỏng hoặc bạn mún giống sữa chua thì cứ tủ lạnh thẳng tiến , nó còn có vị chua chua ngọt ngọt hết cái chỗ che lun đó ! nào còn chờ gì nữa ra tiệm tap hóa và mua thôi!
p/s : kinh nghiệm bản thân , đã thử 100% chữa trị thành công cho các pé nhà mình các bạn nhé :D giờ chỉ chờ lượt bạn thôi đó .

chokyu

T.Viên Năng Động
cái này la gia truyền hay bạn mới phát minh ra vậy. miu nhà mìnhh 3 tháng đang bị đi ngoài có dùng dc ko