• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cát vệ sinh cho mèo BabyCat giá rẻ

shop.lov3cat

YTC Developer
phidep said:
mình ớ xì gòn oa oa oa tiếc ghê
Mình cũng tiếc lắm oa oa oa ^__^

Cat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meoCat ve sinh cho meo

Tinton

Member
Minh review luôn nhé, mình đã kinh qa rất nhiều loại cát vs và mình cho ra bảng xếp hạng sau đây, theo thứ tự hút mùi, vón cục tốt và giảm dần nhé
Quán quân: mommy huong chanh, vừa thơm , vừa vón cục tốt , dùng ít hao., giá 75k
No. 2: mommy thường
No.3: catsan, nhưng đắt , 90k
No.4: meomeo và babycat, baby cat rẻ hơn meomeo nhé!
Hiện tại mình đang dùng kết hợp mommy hương chanh và baby cat theo tỷ lệ 20 mommy chanh và 80 babycat
Đó là review của mình, chúc bạn buôn bán tốt, bao h hết cát mình sẽ ủng hộ bạn

shop.lov3cat

YTC Developer
MeoMeo hiện nay đã ngừng sản xuất và đc thay thế bằng BabyCat rồi mà bạn. Chất lượng BabyCat hơn MeoMeo khá nhiều.
Cách dùng trộn 2 loại của bạn cũng là một cách dùng rất thông minh đây. Cảm ơn bạn đã ủng hộ sản phẩm ạ, chúc bạn luôn vui vẻ :157:

shop.lov3cat

YTC Developer
Buổi tối vui vẻ cả nhà ơi :D
Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo Cat ve sinh cho meo

shop.lov3cat

YTC Developer
Up cho ngày mới
Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat Cát vệ sinh cho mèo Cat ve sinh cho meo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh Babaycat

meochip

Member
shop.lov3cat said:
Từ nhà em lên Trung Kính khoảng 8 km, cả đi và về là 16km đấy ạ. Bác vui lòng lấy hộ em 2 bao đc kô ạ ^__^
hjhj 2 bao cũng đc, thế mai bạn ship cho mình đc ko, nhà hết cát đang lười đi mua qá :d, 2 bao là bao nhiu k nhỉ bạn, có đc free ship hem :le_luoi:

shop.lov3cat

YTC Developer
Lâm Hà said:
ui hôm nào phải mua thử mới được ko bít có hay bị vỡ và bụi ko?? nhà mềnh ở cầu giấy ship được ko?
Da. không bụi cũng không vỡ vụn đâu ạ. Nhà bác ở cầu giấy thì vui lòng lấy hộ em 2 bao nhé. Em sẽ ship đến tận nhà cho bác. Có gì bác cứ nháy máy vao số 01639.343.414 cho em nhé. Cảm ơn bác đã ủng hộ ạ :03:

shop.lov3cat

YTC Developer
meochip said:
hjhj 2 bao cũng đc, thế mai bạn ship cho mình đc ko, nhà hết cát đang lười đi mua qá :D, 2 bao là bao nhiu k nhỉ bạn, có đc free ship hem :le_luoi:
Em free ship đến tận nhà mà bác. Bác vui lòng cho em xin địa chỉ hoặc nháy vào số 01639.343.414 nhé. Em sẽ ship hàng qua cho bác ngay trong ngày. Cảm ơn bác đã ủng hộ ạ :03:

shop.lov3cat

YTC Developer
Mời các bác nhanh tay đặt mua
Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo

shop.lov3cat

YTC Developer
Buổi tối vui vẻ cả nhà ơi :le_luoi:
Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo

shop.lov3cat

YTC Developer
Mời các bác nhanh tay đặt mua

shop.lov3cat

YTC Developer
Một ngày mới nắng lên, em hân hoan chào đón :le_luoi:
Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo

shop.lov3cat

YTC Developer
Up cho ngày mới :03:

Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo Cát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meoCát vệ sinh cho mèo Cát mèo Cát vệ sinh cho mèo BabyCat Cat ve sinh cho meo Cat meo