• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Cần bán 1 bé husky đen trắng và 2 bé toy poodle nâu đỏ siêu dễ thương

loveroman

Chào các mẹ!

Cứ hẹn lại lên, đến kì sinh nở của các chó mẹ nhà bà cô em, là em lại lên đây để tìm chủ mới cho các bé ý đây ^^!

Đợt này chỉ còn 1 bé husky đen trắng cực bảnh thui ạ, nhưng bù lại là 2 bé toy poodle siêu dễ thương đây.

Chó này là của bà cô em bên Hưng Yên chuyên gia nuôi husky, giờ thêm giống toy poodle này nữa.

Bà cô em là cô Hà voi, chắc ko còn lạ lẫm với những ai chơi husky. Nếu bạn nào chưa biết thì có thể google cụm từ "Mẹ của Khăm Bun" là ra 1 loạt bài báo viết về cô ý nhé.

Với 1 người yêu động vật như vậy thì các bạn hoàn toàn yên tâm đúng không ạ. Chó của cô là chó mẹ đẻ ra chứ không có phải buôn nên các bạn được đảm bảo chó có nguồn gốc rõ ràng, không lo mua phải chó Trung Quốc nhé. Các bé cún con nhà cô đều có sổ tiêm chủng đầy đủ nhé ^^!

Nhà cô bên Tân Châu Hưng Yên, bạn nào muốn sang tận nơi để mục sở thị cũng ok ạ, không sang được thì mình sẽ kêu cô mang các bé về HN nhé.

Số của mình: 090.4040.213
Nhà mình thì ngay cạnh Time City chỗ chân cầu Vĩnh Tuy

1/ Bé husky hơn 1 tháng tuổi, xinh dã man luôn: 7,5 triệu

2/ Hai bé toy poodle nâu đỏ: 5.5 triệu / bé

Chó mẹ