• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

E

emnammeo

Guest
Úi chà tớ là fan ruột của CLB Con Zai nè toàn con zai dễ thương cả kể cả cậu đấy. :girl_in_love:
Tớ chưa nhìn thấy cậu bao h nhỉ??? :th_haha_hammer:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
hé hé, có ảnh đấy nhưng cái ảnh tối quá nhỉ, cứ coi như chưa xem đi :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Ôi pikachu tâm huyết với CLB coN TRAI quá...up up up liên tục... :girl_in_love: :Onion21: :die_die:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Kính đen ngầu quá...... :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Kính đen ngầu quá...... :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Ai zay ta!!! :girl_in_love: :Onion21:

E

emnammeo

Guest
Chị ơi tình trạng "đi chơi" này diễn ra lâu rồi chị ạ. Bh CLB nè ko ai chăm sóc. Lúc bảo vote mình làm quản lí đi thì ko thích cơ. Cho chết. :143163ljogging:

E

emnammeo

Guest
Làm osin thì tớ chỉ có nhổ nước bọt thôi. Cho tớ làm quản lí là lợi lắm. Hihi. Chỉ tổ cái ông Beng nghĩ ra cái kế đó. Ác độc!

Pikachu

T.Viên Năng Động
Làm osin thì tớ chỉ có nhổ nước bọt thôi. Cho tớ làm quản lí là lợi lắm. Hihi. Chỉ tổ cái ông Beng nghĩ ra cái kế đó. Ác độc!

Nấm nhổ nước bọt để lau nhà á

heobeo

T.Viên Năng Động
Chị ơi tình trạng "đi chơi" này diễn ra lâu rồi chị ạ. Bh CLB nè ko ai chăm sóc. Lúc bảo vote mình làm quản lí đi thì ko thích cơ. Cho chết. :icon027:

ko ai vote thì em tự sướng luôn, ai thắc mắc cứ nói ai bảo ko ai trông nhà thường xuyên, để tớ làm quản lí là ok nhất, hí hí :143163ljogging:

E

emnammeo

Guest
Nấm nhổ nước bọt để lau nhà á

Ko. Cậu phải tự đoán chứ. Người ta nhổ nước bọt với ý khinh bỉ đó. Làm tớ phải nói ra mất vui. :143163ljogging:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ko. Cậu phải tự đoán chứ. Người ta nhổ nước bọt với ý khinh bỉ đó. Làm tớ phải nói ra mất vui. :143163ljogging:

chém :icon027: :Onion08: :le_luoi: :03: :hi:

lucky_lucky

nhím xù
CLB con zai trôi đến trang 36 thì Pik chiếm đến 35 trang :143163ljogging::icon027:
ko ngờ có người còn bà 8 hơn chị nhím này :Onion08:

lucky_lucky

nhím xù
nhờ e cả đấy :143163ljogging: :icon027: :Onion08:

:Onion21: :Onion12: nhờ Pik nên CLB con zaj giờ dù nhiều trang nhưng vẫn ít thành viên hơn CLB kon gái :) Pik up miết nên nó trôi quá xa ko ai nhớ chủ đề chính :le_luoi: cài Pik làm gián điệp cho CLB kon gái là ok nhất :03: :hi:

E

emnammeo

Guest
Do có lần em bị đè bẹp nên em tức quá xóa hết cm của em làm tổn hại mất mấy trang đấy chị. Thui xin lỗi CLB Con Zai nha.

Pikachu

T.Viên Năng Động
Do có lần em bị đè bẹp nên em tức quá xóa hết cm của em làm tổn hại mất mấy trang đấy chị. Thui xin lỗi CLB Con Zai nha.

spam lại đi cho đầy đủ

E

emnammeo

Guest
spam lại đi cho đầy đủ

Spam gì mà spam. Thích 8 hơn. Có gì hay hông cho tui 9 với. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: