• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn 1 bé mèo tai cụp super xinh đây

TutiCoca1210

Nhà mình vẫn còn 1 bé Scottish Fold super xinh tai cụp nữa đây ( do bạn trong tp HCM đã đặt tiền nhưng không ra HN để lấy em được)
Đã có rất nhiều bạn hỏi mua mèo nhưng mình lại không lưu số.
Nay em Cookie ( em út xinh nhất đàn ) của nhà mình hiện đang muốn tìm chủ
Số phone của mình là
0974671995

Bé đã được 2 tháng tuổi

Ảnh mèo bố ( các bạn có thể search "mèo Tuti" trên Google là ra ) Bố nó chắc là bé mèo tai cụp đầu tiên ở VN và vẫn phong độ lắm ạ

Mèo mẹ là mèo anh lông ngắn màu Hymalaia

Đây là ảnh gia đình Tuti ( đã có 1 bạn ở HN bắt 1 em và 1 em đã được 1 bạn bên Pháp đặt)

Đây là ảnh mèo em nó ạ

Và ảnh hiện trang của em nó bây giờ ( sau khi bị bố nó hành hạn suốt ngày khiến em bị te tua ) >.<

Pepsi up cho Cookie ở lại Hà Nội để còn sang chơi với Cookie nhé...:23::23::23::23::3_002:. Em Cookie này khi bé còn xinh hơn Pepsi nhà mình, tai cụp sát hơn, vằn classic tabby rõ hơn, mình bắt sau nên không có duyên với em nó nhưng nói chung ảnh ọt chỉ mang tính chất dìm hàng, các em ý ơ ngoài còn xinh hơn rất nhìu....

Last edited:

TutiCoca1210

bụng em đốm như báo rất đẹp nhé

cookie là em bên trái nhé

ảnh em cookie vừa mới chụp đây nhé mọi người, em là tai cụp lửng không phải cụp sát nhé. Mùa hè mèo tai cụp thường vểnh hơn vì trời nóng, mèo bố tuti nhà em là tui cụp sát đầu nhưng mùa hè tai em cũng thành cụp lửng vì nóng. Anh chị cứ qua xem nhé

Last edited: