• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Còn 2 em ALD fix mạnh

Ai bảo mình ngữa mồm cũng được nhưng mua bán thì up ảnh, cả video thì càng tốt rồi đề giá luôn. Thời đại công nghệ chứ có phải cổ đại đâu mà ko làm đc. Chứ cái kiểu up tí ảnh mồi rồi ko đề giá, người xem cũng thấy ngứa đít mà người mua ko biết thì dễ bị lừa nếu người gặp phải gian thương hay gian nhân (tất nhiên mình ko nói chủ thớt vì chắc chủ thớt ko phải gian thương hay gian nhân rồi, đúng ko nào?)

Ai bảo mình ngữa mồm cũng được nhưng mua bán thì up ảnh, cả video thì càng tốt rồi đề giá luôn. Thời đại công nghệ chứ có phải cổ đại đâu mà ko làm đc. Chứ cái kiểu up tí ảnh mồi rồi ko đề giá, người xem cũng thấy ngứa đít mà người mua ko biết thì dễ bị lừa nếu người gặp phải gian thương hay gian nhân (tất nhiên mình ko nói chủ thớt vì chắc chủ thớt ko phải gian thương hay gian nhân rồi, đúng ko nào?)
Hihi, thế bạn có mua không nào để mình công khai giá luôn nào

Thì bạn cứ up ảnh và giá rõ ràng lên. Mình thấy được thì mình mua, ko thì người khác thấy phù hợp thì mua. Mình bán đồ gì qua mạng cũng vậy, rõ ràng mọi thứ, thông tin về sản phẩm public. Nếu đắt thì mình hạ xuống vì cái gì nó cũng do thị trường quyết định cả. Mình nói thật, bán cái gì đắt cho người khác mình ko an tâm vì mình đc ít tiền mà người ta mang oán trong người, sau này họ lại làm mình thiệt hại.