• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Có ai đặt gạch mèo lông xù không nhỉ??

pmqcondeo

Chào ace trên forum, chó nhà m là chó đực khoảng gần 1 tuổi , nó ăn gì mà đi ị ko được, 3,4 ngày sau thì bị lòi hậu môn ra dài tới 12cm....m tra trên gg thì có thể là bị trĩ, lòi dom gì đó....
Bây giờ tình trạng nó đang nằm chờ chết, mặc dù vẫn tỉnh táo, gọi tên nó thì nó vẫn vẫy đuôi, nhưng ko ăn đc, cái phần hậu môn hay ruột gì đó nó vẫn ko chịu thụt vào, dài tới 12cm...
Bác nào có cách chỉ m cứu nó với, còn nước còn tát....chứ nếu ko chỉ 2, 3 ngày nữa nó sẽ chết vì đói

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
bạn ở đâu nếu ở hanoi đến ngay Chiền vet, chán bạn quá hỏi mà không viết số phone thì ai bầy cho được.
số phone của tôi: 016 8282 3668 bạn đọc được tin này gọi ngay cho tôi Chiền Vet chỉ làm đến 7 giờ tối

Duong Tu

Mình đăng cho mọi người đặt gạch thôi, cháu nó còn nhỏ chưa xuất truồng,mấy nữa mới xuất, mới đc 1 tháng thôi còn nhỏ thương lắm. ..
Bán 2 e tam thể : 1 triệu 8 /1 em . Mẹ nga thuần chủng, bố ba tư chinchilla thuần chủng nhá. Dưới đây là ảnh bố mẹ các cháu: