• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cún Nhà Em Bị Khó Thở ... Giúp Em Với

shopnina

Xin chào cả nhà !!! Em là thành viên mới . Không biết có anh/ chị nào rành về bệnh lý của cún ko ạ , xin giúp em với .
Cả đêm qua em thức với em nó , vì em ấy ko ngủ đc , thở khò khè rất tội nghiệp !!!
Cún nhà em được đoán là viêm phế quản . Chích đc 4-5 đợt . Mấy đợt trước em nó thở khò khè ít lắm , nhưng sủa xong là em ấy họ như mắc xương , cố gặng khạc khạc tội lắm !!!
Rùi nhưng sao từ tối hôm wa tới giờ nó thở khò khè , thở mạnh lắm , thở hoài , ko ngủ đc , cả đêm wa em nó cũng không ngủ đc . Đến sáng nay đi chích về , em nó cũng thở như vậy , ko chịu ngủ gì cả . Em lo quá cả nhà ơi !!!
Anh / chị nào có kinh nghiệm về bệnh lý này , share giúp em với . Hoặc biết bệnh viện nào uy tín ở HCM ( em ở quận 3 ) , thì chỉ giúp em
Em sợ nó khó mà , không ngủ đc lại bệnh nặng hơn
Xin cả nhà giúp em với , huhu ....
Thank cả nhà !!!
P/S : em nuôi đã đc 9 năm rồi , xin giúp em với , em chỉ còn ở VN đc vài hôm , bmẹ lại ko thể giao tiếp đc , ko biết làm sao chữa trị cho em nó nữa , huhu ... đau khổ quá !!! :em xin_em xin: