• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cả nhà vô cho nhau biết mặt phát nào....^^ Mai kia có cơ hội off còn dễ...há há

lethuy246

T.Viên Năng Động
ý ý...bé Thủy nói thế là sao?....chiến tích ở đây là gì...mà cái cụm từ y như rằng rồi chấm chấm có vẻ mang nghĩa tiêu cực quá....hix hix... :gongxi-1: :icon027: :bravo:

:th_haha_hammer: đấy là anh suy nghĩ tiêu cực thì sao :die_die: :die_die: thế là hiểu trình độ anh rồi :Onion21: :Onion12:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
:th_haha_hammer: đấy là anh suy nghĩ tiêu cực thì sao :die_die: :die_die: thế là hiểu trình độ anh rồi :Onion21: :Onion12:

Sao em lại nói thế chứ...tội nghiệp anh...anh làm gì có như kiểu em nói đâu...oan quá đi...hix hix hix :gongxi-1: :icon027: :bravo: thư sinh thật mà...

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
em thủy chém gió thì thôi rồi

Sukure

Staff member
Administrator
em thủy chém gió thì thôi rồi

Công nhận là chém gió thôi mà em cũng ấm ức gần chết...thế này mà off gặp em thì thôi rồi lượm ơi...chết chắc :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
hẹn buổi nào gặp nhau chưa,hehe

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
anh Noiday... ơi, cho địa chỉ đi, cuối năm Quyên về quê chồng ở Hn chơi, ghé thăm anh luôn! :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027: :bravo:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
anh Noiday... ơi, cho địa chỉ đi, cuối năm Quyên về quê chồng ở Hn chơi, ghé thăm anh luôn! :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027: :bravo:

đây là số dt của mình 0902225070, nhà mình ở thanh xuân có gì bạn cứ nt hay gọi dt nhé

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
đây là số dt của mình 0902225070, nhà mình ở thanh xuân có gì bạn cứ nt hay gọi dt nhé

Uki, nhất định sẽ gọi khi ra đến HN. :th_haha_hammer:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thứ 4 này đợi heo về mình cũng làm 1 tấm ảnh cùng đàn heo :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027:

Sukure

Staff member
Administrator
Thứ 4 này đợi heo về mình cũng làm 1 tấm ảnh cùng đàn heo :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027:

anh đã định chụp với tư thế nào chưa?...mà đàn heo có mấy con?

lethuy246

T.Viên Năng Động
Thứ 4 này đợi heo về mình cũng làm 1 tấm ảnh cùng đàn heo :bravo: :die_die: :die_die:

chú pate này không đc gọi là heo, anh ý là hà mã :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027:

lethuy246

T.Viên Năng Động
Công nhận là chém gió thôi mà em cũng ấm ức gần chết...thế này mà off gặp em thì thôi rồi lượm ơi...chết chắc :dead: :dead: :dead:

anh cứ làm như muốn là gặp đc em đấy :die_die: :Onion21: :Onion12: nhà anh hà mã với nhà em cách nhau 1 đoạn mà còn không gặp đc :Onion12: :Onion12: :Onion08: em chém gió j đâu :bravo: :die_die: kinh nghiệm thực tế. tội phạm giết ng toàn thằng mặt non choẹt xong mắt rơm rớm "em vô tội" :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027:

Sukure

Staff member
Administrator
anh cứ làm như muốn là gặp đc em đấy :die_die: :Onion21: :Onion12: nhà anh hà mã với nhà em cách nhau 1 đoạn mà còn không gặp đc :Onion12: :Onion12: :Onion08: em chém gió j đâu :bravo: :die_die: kinh nghiệm thực tế. tội phạm giết ng toàn thằng mặt non choẹt xong mắt rơm rớm "em vô tội" :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027:

cái gì...em đem anh ra so với mấy thằng tội phạm giết người á hả?...Vậy là anh hiểu tương lai sẽ có một người là nạn nhân của anh rồi đấy...ke ke ke :dead: :dead: :dead:

lethuy246

T.Viên Năng Động
cái gì...em đem anh ra so với mấy thằng tội phạm giết người á hả?...Vậy là anh hiểu tương lai sẽ có một người là nạn nhân của anh rồi đấy...ke ke ke :Onion12: :Onion08: :dead:

đấy không phải là so sánh :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027: mà tên anh khó gọi quá cho em gọi anh là anh susu nhá :die_die: :Onion21: bao giờ em bảo anh susu tương tự mấy thằng đó mới là so sánh :Onion12: :Onion12: em chỉ kể chuyện chứ em có nhắc j đến anh đâu :bravo: :die_die:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator

Anh đang nói bóng nói gió j đó???

Sukure

Staff member
Administrator
Anh đang nói bóng nói gió j đó???

bọn heo chỗ anh Pate chứ gì...còn có cả bóng với đen ở đây nữa á?

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
bọn heo chỗ anh Pate chứ gì...còn có cả bóng với đen ở đây nữa á?

Có chứ, cái này ai cũng ko hỉu, chỉ 1 người hỉu thui em ah!

Sukure

Staff member
Administrator
Có chứ, cái này ai cũng ko hỉu, chỉ 1 người hỉu thui em ah!

ặc ặc ặc...thế thì em pó rơm rồi

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hnay mới biết mặt em! hê hê hê...nhìn cũng....mén lì lắm!

lethuy246

T.Viên Năng Động
Hnay mới biết mặt em! hê hê hê...nhìn cũng....mén lì lắm!

:co_y_tuong_xau: :co_y_tuong_xau: show hàng ngay từ đầu trang mà chị :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: phải là thứ sinh mới đúng :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: