• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc CẦN TÌM CHỦ MỚI CHO ĐÀN BA TƯ LÔNG XÁM

Hiện tại Trâm đang có 3 bé mèo ba tư sinh ngày 25/12/2015 ,các bé bên ngoài tròn trĩnh,lông xù bung rất dễ thương,nhìn ở ngoài bao đáng yêu
Các bé đã biết ăn và đi vs đúng chỗ,nên có thể về nhà mới luôn nhé
Ba mẹ của các bé là mèo nhà mình nuôi luôn nhé,nên sức khoẻ có thể nói là đảm bảo
Bạn nào có nhu cầu có thể qua tận nhà mình xem các bé bên ngoài còn đáng yêu hơn nhiều,thuận mua vừa bán mong các bạn đừng mặc cả
Các bé gồm có 2 cái và 1 đực
Giá : ibox
Đt : 01666662121 ( Trâm )
Địa chỉ : 55/1 Phan Đăng Lưu P7 Quận Phú Nhuận
Bé cái số 1

Bé cái số 2

Bé đực

Last edited:
Mình xin nói ở đây luôn nhé,mấy bé mèo con của mình,mình để giá k hề rẻ đâu ,bạn nào thật sự yêu thương và muốn đón bé về chăm sóc thì hãy ibox mình,còn nếu ibox bạn thấy giá k hợp lý đối với bạn,thì các bạn có quyền k mua,và đi mua ở chỗ bạn cho là hợp lý,chứ đừng ibox hỏi giá rồi chê đắt rẻ,chỗ này chỗ kia bán rẻ hơn,mình rất làm biếng nghe những lời đó,mèo nhà mình,mình đưa ra giá là mình cảm thấy giá đó xứng đáng với các bé của mình và k liên quan đến bất cứ nơi nào khác,nên miễn bình luận và so sánh,thuận mua vừa bán,cám ơn rất nhiều

Last edited:
Mình xin nói ở đây luôn nhé,mấy bé mèo con của mình,mình để giá k hề rẻ đâu ,bạn nào thật sự yêu thương và muốn đón bé về chăm sóc thì hãy ibox mình,còn nếu ibox bạn thấy giá k hợp lý đối với bạn,thì các bạn có quyền k mua,và đi mua ở chỗ bạn cho là hợp lý,chứ đừng ibox hỏi giá rồi chê đắt rẻ,chỗ này chỗ kia bán rẻ hơn,mình rất làm biếng nghe những lời đó,mèo nhà mình,mình đưa ra giá là mình cảm thấy giá đó xứng đáng với các bé của mình và k liên quan đến bất cứ nơi nào khác,nên miễn bình luận và so sánh,thuận mua vừa bán,cám ơn rất nhiều

Last edited:

Các bé gồm có 2 cái và 1 đực
Giá : ibox
Đt : 01666662121 ( Trâm )
Địa chỉ : 55/1 Phan Đăng Lưu P7 Quận Phú Nhuận
Haha....nge giọng ban có vẻ bức xúc với mấy thánh đó lắm rồi hen
Quăng cho mấy thánh đó cái link này nè, đa số thiếu hiểu bít, mà chỉ cần bít giá rẻ là mua, mà bị lừa còn k bít
https://www.yeuthucung.com/threads/su-nham-lan-giua-meo-aln-va-dong-meo-charteux-hoac-russian-blue.146642/
uhm bạn,hihi,mình bán giá mình cho là xứng đáng với mấy bé của mình,có thể mắc hơn những ng khác bán,hỏi xong thấy mắc k mua thì im lặng đi cũng đâu ai nói gì,đằng này k mua mà chê đủ thứ rồi nói chỗ này chỗ kia bán giá này giá này giá kia,rồi chê mèo mình,nghe mà mệt luôn