• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CẦN TẶNG MÈO Ở HÀ NỘI

Pham Nga

Mình đang nuôi ba em mèo xinh xắn, nhưng sắp tới phải đi công tác xa nên không nuôi được. Muốn tặng các em ý cho ai yêu quý mèo. LH với mình theo số 0943.690.869. Mình ở bên Long Biên nhé.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Bạn ơi chú ý lần sau post bài đúng box nhé ...! tớ đã chuyển quá giúp bạn

Bạn nên up thêm ảnh các em mèo có gì ..Mình sẽ thông báo cho Admin bên fanpage để đưa thông tin lên facebook giúp bé sớm về với chủ

Pham Nga

Bạn ơi chú ý lần sau post bài đúng box nhé ...! tớ đã chuyển quá giúp bạn

Bạn nên up thêm ảnh các em mèo có gì ..Mình sẽ thông báo cho Admin bên fanpage để đưa thông tin lên facebook giúp bé sớm về với chủ

Ờ, mình cảm ơn, mới gia nhập nên chưa thành thạo lắm. Hihi

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
Mình đang nuôi ba em mèo xinh xắn, nhưng sắp tới phải đi công tác xa nên không nuôi được. Muốn tặng các em ý cho ai yêu quý mèo. LH với mình theo số 0943.690.869. Mình ở bên Long Biên nhé.

bạn có mang đến nhà ko

bedautay870

T.Viên Năng Động
n
bạn có mang đến nhà ko

nuôi mèo về trông chuột giống em à :157: :157: :157:

Moneyofme

n
nuôi mèo về trông chuột giống em à :157: :157: :157:

Chuột hư là phạt mang ra làm mồi cho mèo...... Trốn ra thì bị thịt......cho các chú giống sau sợ xah mặt

bedautay870

T.Viên Năng Động
Chuột hư là phạt mang ra làm mồi cho mèo...... Trốn ra thì bị thịt......cho các chú giống sau sợ xah mặt

ối zời, mèo nhà em ko ăn thịt nó vờn cho mệt thì thôi ý :157: :157: :157:

bedautay870

T.Viên Năng Động
=)) hic ko biết bạn này có ship về tận nhà ko

a nì bạn ý đã cho rồi lại còn bắt bạn ý mang tới tận nơi, ko thấy bạn ý bảo bận công tác sao, haizzz lười gì giống e thế :sadcorner: :sadcorner:

Moneyofme

a nì bạn ý đã cho rồi lại còn bắt bạn ý mang tới tận nơi, ko thấy bạn ý bảo bận công tác sao, haizzz lười gì giống e thế :sadcorner: :sadcorner:

=)) giống nhau cả thôi=)) mà bạn này nt chẳng trả lời gì sất

bedautay870

T.Viên Năng Động

chác bạn ý cũng đi chơi ng iu rồi , quên máy ở nhà thì sao :hmmm: :hmmm:

bedautay870

T.Viên Năng Động

mai đi chợ hà đông với e đi, 10k 1 con mèo đầy :157: :157:

bedautay870

T.Viên Năng Động
10k ko có đâu=)) 50k

thề, hum bữa em ko mua nó bán vội ý, 5 con 10k 1 con. màu vàng , màu đen với mèo mướp :lac_dau: :lac_dau:

bedautay870

T.Viên Năng Động
vãi chưởng

em bh đi ra đó ngía tí nhỡ đâu tìm đc bồ cho thằng Cu Bo ở nhà :157: :157: :157:

Moneyofme

em bh đi ra đó ngía tí nhỡ đâu tìm đc bồ cho thằng Cu Bo ở nhà :157: :157: :157:

:p nhà nuôi chó chihuahua có đi 10. Ngày ra chợ vẫn ko tìm đc ny nó