• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán: 2 bé husky trắng đen giá shok

loveroman

Bà cô mình chuyên nuôi Husky đẻ để bán, cứ mấy tháng lại xuất chuồng 1 lứa. Hiện giờ có 3 em Husky đã 3 tháng tuổi nên muốn tìm chủ mới cho các bé.

Các bạn có thể hoàn toàn yên tâm về nguồn gốc cũng như sức khỏe của các bé Husky vì cô mình là người rất yêu động vật và có thâm niên trong nghề chăm nuôi Husky hàng chục năm nay rồi.
Các bé đều có sổ sách tiêm chủng đàng hoàng.

Có rất nhiều bài báo viết về cô mình, chính xác là viết về niềm đam mê và yêu thương động vật của cô. Các bạn có thể tham khảo các bài viết đấy để có cái nhìn tổng quát hơn về tính cách cô mình, để hiểu và để yên tâm hơn. Với 1 người yêu động vật như thế thì còn gì để băn khoăn nữa đúng không ạ.

Các bạn có thể vào đường link này hoặc lên google gõ cụm "Mẹ của Khăm Bun" là sẽ có hàng loạt bài báo viết về cô.

"Mẹ" của Khăm Bun - Tiền Phong Online

Người đàn bà khóc voi Khăm Bun - VTC News

Gặp lại "Mẹ của Khăm Bun" - Thời sự - Dân Việt

[SIZE=7[SIZE=4]]À, cả 2 bé husky đều là cái hết các bạn nhé. Giá của mỗi em ý là 7 triệu/ bé[/SIZE] => Vì cô mình có việc sắp phải rời HN 1 thời gian nên muốn bán nhanh nên fix giá còn 6.5 triệu/em. Các bạn nhanh tay nhé ^^[/SIZE].

Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình:
ĐT: 090 4040 213
Xem chó tại Hoàng Mai Hà Nội