• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM cần bán 2 pé mèo con tặng mèo mẹ 34 mặt tit.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
up hinh` meo` :rolleyes-16: hien. gio` xem dc ko ban. ?
pé hiên giờ cũng y như vậy,pé tam thể đẹp hơn ở trong ảnh nữa, e ko biết úp ảnh, mỗi lần úp là anh e làm, nhg giờ anh e đi công tác ko có ở nhà, nếu ac wan tâm đến nhà xem trực tiếp sẽ thích ngay.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
sao mà bán vậy em? tội quá ah? thằng nhóc mua để cặp với bé tam thể mà sao giờ bán luôn huhu
pé đực mặt tịt bị mất rồi nhi ơi, nhg lúc này công việc chị nhiều quá, nên chị tìm chủ mới chó mấy đứa, chỉ để lại michu nuôi chơi thôi, vì a hùng thương thằng này lắm ko cho bán,nuôi từ nhỏ thấy thương nên giờ quyết định bán thấy buồn lắm, bé mi nó đâu chụi bán đâu, nói bán là nó khóc nhg ko còn cách nào khác.
còn alì với 6 đứa con của nó, vì có người đặt cọc hai đứa rồi nên chị giữ lai nuôi cho cứng cáp rồi tính sao.

Last edited:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
huhu sao mà bị mất vậy chị? bé đó đẹp quá trời :( tội ghê. Tự nhiên giờ phải xa bọn nhỏ hết.
hôm trước nhà có tiêc khách ra vô quên đóng cửa, nó lẻn ra ngoài chắc bị người ta bắt, tìm khắp nơi mà ko có.
lúc tối có hai e tới xem thích pé tam thể lắm muốn mua nhg thấy pé mi khóc a hùng ko cho bán, nên chị giữ lại nuôi tiếp rồi từ từ thuyết phục nó coi sao.

Last edited:

dominhnguyet

Active Member
nghe thây thuojng 3 me con qua nêu ơ HN minh xin nhân nuoi 3 mẹ con chăm cho mẹ béo khỏe..... nếu vào tay nguoi nào chi quan tâm đến đẻ đẻ bán con thi chac bé chết mất, bé này ít nhât phai cho nghỉ khoang 6 tháng mói có thể cho phối tiếp, mèo nhà mình 1 năm sinh l lứa thôi mà mèo mẹ cung bị gầy dơ xuomng khi đẻ đấy up cho bé gặp nguoi yêu thuong va nhân hạu

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Up pguj bạn nè. Giá quá tốt cho 3 mẹ con
nghe thây thuojng 3 me con qua nêu ơ HN minh xin nhân nuoi 3 mẹ con chăm cho mẹ béo khỏe..... nếu vào tay nguoi nào chi quan tâm đến đẻ đẻ bán con thi chac bé chết mất, bé này ít nhât phai cho nghỉ khoang 6 tháng mói có thể cho phối tiếp, mèo nhà mình 1 năm sinh l lứa thôi mà mèo mẹ cung bị gầy dơ xuomng khi đẻ đấy up cho bé gặp nguoi yêu thuong va nhân hạu
e thanks hai chị nhiều:m204::m204::m204::m204::m204::m204::m204::m204::m204::m204: