• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán chó bắc kinh giá phải chăng (chó nhà đẻ)

Status
Không mở trả lời sau này.

Alvin_nemo

YTC Developer
Bầy nhà mình có 1 bầy bk dễ thương cực kỳ
Giá cho các bé về nhà mới là bé màu trằng 2,2tr 1 bé nha .
ĐT :01677460814

bachmahoangtu12368

YTC Developer
2.2 triệu mà gọi là giá phải chăng hả bạn? Bạn nên xem lại kinh tế của người VN mình nha bạn, nhất là gần Tết nta để tiền ăn Tết, bán vừa phải còn mua được. Góp ý chân thành đó.
BAY CAO NÀO !!!

Alvin_nemo

YTC Developer
bachmahoangtu12368 said:
2.2 triệu mà gọi là giá phải chăng hả bạn? Bạn nên xem lại kinh tế của người VN mình nha bạn, nhất là gần Tết nta để tiền ăn Tết, bán vừa phải còn mua được. Góp ý chân thành đó.
BAY CAO NÀO !!!
có fix mak bạn mà đây là bk nên giá nó vậy mình thach đâu

speedofhawk

T.Viên Năng Động
up cho cún xinh giá tốt nè :laluot_03:

khoamax

T.Viên Năng Động
chủ topic có hình cha me tụi nhỏ ko up lên cho mọi người chiêm ngưỡng luôn nà nếu bắc kinh thuần thì 2tr2 chứ 2tr5 vẫn là giá khá tốt

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Ông này sao thấy topic chó nào cũng chê mắc chê rẻ phá đám người ta ak , up chó xinh giá tốt

Góp ý là quyền tự do mỗi người, nghe hay không là quyền của người được góp ý. Bạn nói vậy thì bạn bỏ tiền ra mua về liền đi.

minbeyeu95

Member
bachmahoangtu12368 said:
Góp ý là quyền tự do mỗi người, nghe hay không là quyền của người được góp ý. Bạn nói vậy thì bạn bỏ tiền ra mua về liền đi.
chê thì cũng phải chê khéo chứ :-s. bắc kinh thuần chủng giá sàn toàn 3 tr thôi, 2tr2 mà có đc fix lại còn kêu, nhìn kiểu cách của bạn là thấy ko muốn mua chó rồi, Cún phốc

sóc lai nhà tớ người ta rao bán 2tr mà t gọi điện vs NT 2 hôm bác ấy fix nhiệt tình cho 600 còn 1tr4, Nói chung là thấy nhiệt tình thì NC fix cũng dễ, còn mấy người ko muốn

mua thì tốt nhất đừng CMT kiểu đó, vì những người muốn mua Đ é O ai cmt kiểu như bạn đâu =))

grandish

YTC Developer
nucas99 said:
Ông này sao thấy topic chó nào cũng chê mắc chê rẻ phá đám người ta ak , up chó xinh giá tốt :Onion35:
mua bán là vậy , chủ topic ko lên tiếng thì bạn đừng có mía lao nha ... :154:

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
nếu là BK thuần thì giá tốt quá trời rồi, bạn inbox giá cả bầy cho mình nhé, đang có nhìu khách cần mua BK nè

Alvin_nemo

YTC Developer
bachmahoangtu12368 said:
Các bạn cải nhau làm gì chó là của mình,ai quan tâm gọi đến hỏi coi chó mình sẽ fix ,nhìu bạn cứ chê mắc chê rẻ làm gì đã yêu cho thì quan tâm chó đẹp ntn nào thôi ,dù gì cảm ơn mọi người quan tâm :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo:

bachmahoangtu12368

YTC Developer
chê thì cũng phải chê khéo chứ :-s. bắc kinh thuần chủng giá sàn toàn 3 tr thôi, 2tr2 mà có đc fix lại còn kêu, nhìn kiểu cách của bạn là thấy ko muốn mua chó rồi, Cún phốc sóc lai nhà tớ người ta rao bán 2tr mà t gọi điện vs NT 2 hôm bác ấy fix nhiệt tình cho 600 còn 1tr4, Nói chung là thấy nhiệt tình thì NC fix cũng dễ, còn mấy người ko muốn mua thì tốt nhất đừng CMT kiểu đó, vì những người muốn mua Đ é O ai cmt kiểu như bạn đâu =))

Ê cái người nói chuyện mất dạy kia, người muốn mua nta mới kêu hạ thấp giá, góp ý. Mua k được quyền trả giá hả, chỉ biết nói cái miệng thôi, ngon mua đi đừng trả giá gì hết. Nói chuyện mà "Đ é O" là biết gia đình mày k dạy dỗ mày rồi. Mày mà nòi chuyện ở ngoài t đấm gãy răng rồi

Status
Không mở trả lời sau này.