• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán gấp mèo đực 5kg màu vàng như hổ nhé 450k dc 12 tháng lai chut 34

miu_coi

em meo nha minh ngoan lam va rat quan nguoi,nha minh da thiến e ay roi nen ko dộng đực nua nhe
meo hoi lai 34 nen giong to hon meo ta
e nay sach se va an uong rat de
nha minh nuoi tu be nhug vi h co e be nen ko the nuoi dc
ban cho nha hang thi thuog e ay lam,ban nao muon nuoi meo thi alo cho minh nhe
gia la 600k nhe
sdt 0972408262
sau day la hinh anh nhe

boo09

T.Viên Năng Động
miu_coi said:
that ma ban co gi ko phai ah
Bạn chụp thêm hình bé thì mọi người sẽ tin hơn.... :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: chứ hình bạn up đưa cho 100 người họ đều sẽ nói là trên google có thể tìm ra , cho nên bạn cứ chụp thêm hình và up lên . Mấy bé mèo nhà mình khi up lên mình cũng chụp ít nhất 10 tấm thì mọi ng mới xem và sau đấy thích mới đến bắt bé ,

miu_coi

boo09 said:
Bạn chụp thêm hình bé thì mọi người sẽ tin hơn.... :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: chứ hình bạn up đưa cho 100 người họ đều sẽ nói là trên google có thể tìm ra , cho nên bạn cứ chụp thêm hình và up lên . Mấy bé mèo nhà mình khi up lên mình cũng chụp ít nhất 10 tấm thì mọi ng mới xem và sau đấy thích mới đến bắt bé ,
cam on ban nhe vi minh o co quan ko co hinh anh nen up tam lat ve minh chup vay,nhug meo nha minh y hinh that ma

pouringrain

Member
Mèo ta 600k liệu có khó bán k?
Nếu b sợ bán nhầm cho mấy "người có ý đồ xấu" mình nghĩ bạn cố tìm ng` quen để cho an toàn hơn, nếu k có ng` quen thích hợp vậy chắc b phải gặp và nói chuyện vs ng` đến mua mèo và tự đánh giá.
Chúc bạn và bé mèo may mắn!

miu_coi

pouringrain said:
Mèo ta 600k liệu có khó bán k?
Nếu b sợ bán nhầm cho mấy "người có ý đồ xấu" mình nghĩ bạn cố tìm ng` quen để cho an toàn hơn, nếu k có ng` quen thích hợp vậy chắc b phải gặp và nói chuyện vs ng` đến mua mèo và tự đánh giá.
Chúc bạn và bé mèo may mắn!
cam on ban da gop y nhe

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
nếu ảnh đúng là mèo nhà b thì đó là mèo ta thuần 99 % mà bạn :p
bé mèo ta lớn thì b chỉ lấy vía 100- 200k thui chứ sao mà bán đc giá này

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Ủa cuối cùng là bạn coi trọng việc muốn tìm 1 nhà mới đàng hoàng cho mèo hay muốn thu lại được khoản tiền bỏ ra nuôi mèo?

Letsmego11

Diamond Member
1kg mèo thịt ở chợ bán 200k. Bạn bán mèo 5kg giá 450k thế còn rẻ hơn mèo thịt thì cẩn thận nhiều người mua mèo với ý đồ khác lắm nhé.up cho bạn