• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán1 em alaska 9tr (sẽ fix mạnh cho bạn nào nhiệt tình)

duongthanhmt

YTC Developer
vậy hả ! bác lên diễn đàn ytc hoặc Việt pet ít cũng tìm đc 3 em - có khi có cả em có giấy chứng nhận nhập từ thái lan về nữa đó.

liconlove

Member
vậy hả ! bác lên diễn đàn ytc hoặc Việt pet ít cũng tìm đc 3 em - có khi có cả em có giấy chứng nhận nhập từ thái lan về nữa đó.

Chó alaska nhập thái không có giá 9tr đâu bạn...không biết thì ít nói thôi =.=

tungtnbg

T.Viên Năng Động
bạn ạ alaska nhập từ thai lan có khac hơn cho alaska viet nam người thái lan sang viet nam nhập về ko bạn.vè thai lan bao chó nhập từ viet nam về đấy.hichic.cứ là chó nhập từ nươc khac nước viet nam la cho nhập chuân ah.nêu xac đinh mua chó alaska nhập thì sang mỹ mà mua.chứ nhâp từ thai lan về.khac gì người thai lan sang vietj nam mua về kêu chó nhập tại viet nam

tungtnbg

T.Viên Năng Động
nhưng ngf ko bít cứ nghĩ mang tiêng nhập là tốt hic nhưng họ đâu bít đi cả 1 quãng đương xa thê về viet nam no se như thê nào.và họ cung nên bit 1 điều la nhập từ nơi mà no xuât sứ là tốt nhất.con nhập thái lan thì kahc gí người thai sang viet NAm mua về cung là chó nhập.

binheo

T.Viên Năng Động
lại cùng ip vào đỡ à ! ko tìm hiểu lại bảo người khác nói ít :xx

cám ơn các bạn đã vào toppic mình pmmm.....mình k nói cho nhập hay k nhập nó xấu hay đẹp ntn mình chỉ quan tâm là dù chó có ở đâu đi chăng nữa thì nó vẫn phải khỏe mới được bạn ạ...cám ơn bạn đã vào toppic mình uppp hộ mình cái giá mình đưa ra giá là của mình bạn thích thì uppp chứ k cần phải nói này nọ đâu bạn ạ...cún nâu đỏ uh ai thích cứ mua thôi mình có nói gì đâu bạn...còn mình chỉ dùng một nick trên diễn đàn k có nick phụ thích mình nói thẳng chứ k có chuyện nói cạy nói khóe đâu bạn ạ...còn nuôi cún là đam mê cún khỏe là điều quan trọng nhất bạn ạ chứ k phải cái giá hay chó nhập từ đâu bạn ạ...bạn nên xem lại nhé ...thank bạn đã quan tâm...

binheo

T.Viên Năng Động
bạn ạ alaska nhập từ thai lan có khac hơn cho alaska viet nam người thái lan sang viet nam nhập về ko bạn.vè thai lan bao chó nhập từ viet nam về đấy.hichic.cứ là chó nhập từ nươc khac nước viet nam la cho nhập chuân ah.nêu xac đinh mua chó alaska nhập thì sang mỹ mà mua.chứ nhâp từ thai lan về.khac gì người thai lan sang vietj nam mua về kêu chó nhập tại viet nam

bạn này có cả trại cún trên thái nguyên mình và bạn này cũng giao lưu mấy lần nên bạn đấy hiểu...cám ơn bạn..nhưng lần sau giải thích hay thanh minh là thú tội nên để ý nhé

tungtnbg

T.Viên Năng Động
úi dời nói chuyện với ng bit no dễ nhưng nói chuyện vơi nhưng ng ko bit thì phải noi rõ cho ng ta hiểu bạn ạ

binheo

T.Viên Năng Động
7T5 bán ko bạn ?????? Nếu bạn đồng ý thì alo số 0927.32.33.37
Tiện cho mình hỏi cho đc mấy tháng rùi ?

call mà bạn k trả lời add nick nói chuyện nhé

binheo

T.Viên Năng Động
up phụ a hiii :03: :03: mê lắm nhưng hỗg có xiền ^^~

k có xiền hả...chưa chắc là đã ko mua dk cún..mạnh dạn hỏi đê biết đâu t giúp dk bạn

AKang

đêm wa tầm 11h10' bạn gọi à. có phải số 0904.99.00.95 ko???
hôm wa mình mệt lên ngủ sớm ko để ý có điện thoại :D

binheo

T.Viên Năng Động
đêm wa tầm 11h10' bạn gọi à. có phải số 0904.99.00.95 ko???
hôm wa mình mệt lên ngủ sớm ko để ý có điện thoại :D

up cho ban nao:). som ban dc cun yeu nhe:D. nhung nen co anh? cho muoi nguoi ngam' cun' thi cun' di nhanh hon ban a

có ảnh rồi đấy bạn của tôi ạ...cám ơn bạn nhé