• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cần giúp

Miumiu11

Member
ở nhà buồn lắm mình mún mua 1 bé mèo nga lông dài nhưng không biết mua ở đâu ai bít chỉ dùm mình
ở TPHCM q8 ha .... chỗ nào uy tính không bán mèo chó bệnh với lại mình không muốn mua ở chợ ha ~!

CHUỒN CHUỒN CON

Active Member
nếu kinh tế không eo hẹp thì mình nghĩ bạn nên mua mèo anh lông dài ( ald ) hoặc mèo ba tư. 2 giống mèo đó lông đẹp hơn và khuôn mặt cũng tròn tròn dễ thương hơn mèo nga lông dài rất nhiều ! :)

CHUỒN CHUỒN CON

Active Member
C.ơn ạ nhưng k bít chỗ nèo bán =.="
Bạn thử hỏi Bao Linh 85 và beobonbon92 những người nuôi mèo lâu năm xem họ có mèo batu,ald không ! hoặc chỉ giúp bạn tìm ^^ thấy họ cũng tốt nhiệt tình và yêu mèo !
Hạn chế và xem xét kỹ khi mua mèo ở các cửa hàng thú cảnh đa số là mèo bệnh dùng thuốc nhiều mua về có khi mèo sẽ vĩnh biệt bạn luôn :(

Miumiu11

Member
Bạn thử hỏi Bao Linh 85 và beobonbon92 những người nuôi mèo lâu năm xem họ có mèo batu,ald không ! hoặc chỉ giúp bạn tìm ^^ thấy họ cũng tốt nhiệt tình và yêu mèo !
Hạn chế và xem xét kỹ khi mua mèo ở các cửa hàng thú cảnh đa số là mèo bệnh dùng thuốc nhiều mua về có khi mèo sẽ vĩnh biệt bạn luôn :(
C.ơn bạn nhìu nha ...mình thương mấy bé lắm ... :cry: