• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua 1 bé mèo đen 100%

Status
Không mở trả lời sau này.

alice.4387

T.Viên Năng Động
Chào cả nhà,mình đang tìm mua 1 bé mèo đen toàn thân,lai hay ta gì củng đc,vì ở nhà có 1 bé mèo màu kem,nó cứ lủi thủi chơi 1 mình,tội nghiệp,nên tìm 1 bé màu đen về làm bạn với e ấy,ai có mèo đen thui lui lh cho mình sdt 0933449282,mình tên oanh nha,akkk,mình ko mua mèo tây đâu nha,mình ko đủ money để mua đâu.

3bizshine

YTC Developer
ở nhà tui có 2 con mèo hoang đen thùi lùi nhìn gớm chết @@ tới nó kiu yk như ma :(( tui mà bắt đc là tui cho ông lun :lac_dau:

alice.4387

T.Viên Năng Động
3bizshine said:
ở nhà tui có 2 con mèo hoang đen thùi lùi nhìn gớm chết @@ tới nó kiu yk như ma :(( tui mà bắt đc là tui cho ông lun :lac_dau:
. Bắt nó yk,cho tui yk nha,tui thích mèo đen thui lui z đó,bắt nó tui trả công cho b 50k 1con nha.hí hí....nghe khoái quá àk

3bizshine

YTC Developer
alice.4387 said:
. Bắt nó yk,cho tui yk nha,tui thích mèo đen thui lui z đó,bắt nó tui trả công cho b 50k 1con nha.hí hí....nghe khoái quá àk
ko có bắt đc @@ nó là mèo hoàng màk @@ thấy người là nhẩy lên nóc nhà liền @@ nó đi yk như bay :157:

alice.4387

T.Viên Năng Động
Ui,sao nghe giống ma quá àk,tui chỉ thích nuôi mèo từ nhỏ cho đến lớn,mà mèo ta thì phải nuôi như z,chứ mèo ta đã lớn mà mang về nó tìm đường đi hay lắm

Status
Không mở trả lời sau này.