• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua 1 bé Mèo ngoan,bắt chuột giỏi giá mềm

Hải Long

Platinum Member
Hix mình ở nhà mình nhìu chuột quá :lac_dau: :lac_dau: Mới mua miếng socola ngoảnh đi ngoảnh lại đã bị cắn. :run: :run: :run: . Mình cần mua 1 em mèo ngoan về bắt chuột và làm bạn :good_job: :good_job: Ai có mèo ngoan giá mềm tầm 150k-200k pm mình nha. Mình ở Gia Lâm-Hà Nội. Pm mình wa yahoo: 6787888@yahoo.com. Tks nhìu

Hải Long

Platinum Member
bạn muốn mua mèo bắt chuột thì xin hoặc mua 1 bé mèo ta
Mình nghĩ trên hn thì nhiều vô đối, giá chỉ tầm 50k thôi
p/s : khi chọn mèo ta , muốn biết mèo có bắt chột giỏi hay ko bạn xách tai e í lên. nếu e í co cả 2 chân + đuôi lên thì là bắt chuột giỏi bạn nhé( đây là kn dân gian, mình đã check thử và thấy rất đúng

zậy bạn có e nào ko. Mình mua 100k cũng dc

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
bạn muốn mua mèo bắt chuột thì xin hoặc mua 1 bé mèo ta
Mình nghĩ trên hn thì nhiều vô đối, giá chỉ tầm 50k thôi
p/s : khi chọn mèo ta , muốn biết mèo có bắt chột giỏi hay ko bạn xách tai e í lên. nếu e í co cả 2 chân + đuôi lên thì là bắt chuột giỏi bạn nhé( đây là kn dân gian, mình đã check thử và thấy rất đúng

Trời ạ bạn nhầm rồi , hồi Mèo còn nhỏ , để biết có giỏi bắt chuột không , túm GÁY cổ mà nhấc lên , nhấc TAI thì mèo con nặng , ĐỨT TAI mất đó ! Hâm thật ! :co_y_tuong_xau: