• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM cần mua 1 chú cún

trần vĩ hào

Mìh là sinh viên ở tp.hcm mình cần mua 1 chú cún con loại ( Alaska , Pitpull , Husky , Samoyed ) .
Mình iu và thích các loại chó này lắm mà mình còn là sv tiền k nhiều nên mong các bạn các ace nào có dư bán lại cho mình với giá sinh viên thôi nha .
Ước mơ của mình là 1 ngày dc nui và chăm sóc 1 tro các loại chó đó nên các bạn và ace giúp ước mơ mình thành hiện thật nhé .
Tks các bạn các ace nhìu lắm !
Sdt : 0923707050 ( Hào )
Fb : Trần Hào's

khoithanhthi

Ji mà up liên tục zay, mình đã mua dc 1 em husky 8 tháng ở chỗ anh dallascao, bé lanh lợi, đẹp zai, đặc biệt khoai to, nhà mình bây jo có 1 em alaska, 2 em husky, 1 chiquaqua, 1 becgie lai nhưng toàn là chó đực ko thôi. Chúc bạn mau sớm tìm dc 1 bé đi chơi tết20150207_210423.jpg 20150207_205914.jpg

trần vĩ hào

Ji mà up liên tục zay, mình đã mua dc 1 em husky 8 tháng ở chỗ anh dallascao, bé lanh lợi, đẹp zai, đặc biệt khoai to, nhà mình bây jo có 1 em alaska, 2 em husky, 1 chiquaqua, 1 becgie lai nhưng toàn là chó đực ko thôi. Chúc bạn mau sớm tìm dc 1 bé đi chơi tếtView attachment 77168 View attachment 77169
thích ghê ak mà mình còn sinh viên nên k có nhìu tiền h đang mong ai nửa bán nửa cho mình mừng hết lớn trả góp cũng dc ^^ tại mình là sv vừa làm vừa học tháng này mình gửi tìn về quê ùi nên có 1 chai k dám ăn ún để tìn mua 1 e nek`

buikhiet

Member
Ngân sách hạn hẹp thì với tầm giá của em mua nhật lai bắc kinh được đó em :) chứ với ngân sách đó ko có loại như em muốn đâu, em cẩn thận ham rẻ mua phải cún bệnh về lại tốn tiền thuốc cho nó nữa đấy nhé :)