• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM cần mua 1 e cún

Louis Ken

Member
mình cần mua 1 e chihuahua giá ít chút cũq đc tại còn học sinh nên ko có tiền để dành cũq ko nhiu nên ace nào cóa cmt zùm e nha e tks trước ạ

Last edited:

Kino.smile

Active Member
Chihuahua mà 1tr8 cũq hiếm.. Bạn đỗi saq nui chó Gấu thử xem ;) , vừa xinh lại vừa dễ ăn ( thích hợp cho Hs như bạn nui đấy )

Kino.smile

Active Member
image.jpg image.jpg
Ở ngoài e nó xinh lắm.. Như cục bônq gòn v đó ( bạn cứ đến xem đi bảo đảm thích ngay , nếu ưnq thì bắt còn ko thì thôi cũq ko sao :3 )

Kino.smile

Active Member
mà bạn ở âuk zạk sợ giá cao qá mình mua ko tới
Mình ở SG Q3 , về phần giá thì bạn khõi lo cao nếu bạn mua bé về nui và chăm sóc tử tế mình hứa sẽ để giá hữu nghị cho bạn :) ( Bạn nhìn bé ở ngoài ko đáng yêu thì mình tặng bé cho bạn luôn ^^ )

Louis Ken

Member
Mình ở SG Q3 , về phần giá thì bạn khõi lo cao nếu bạn mua bé về nui và chăm sóc tử tế mình hứa sẽ để giá hữu nghị cho bạn :) ( Bạn nhìn bé ở ngoài ko đáng yêu thì mình tặng bé cho bạn luôn ^^ )
ờ quận 3 đường gì vậy tui ở quận 1 TQK tui mua về chăm sóc kỹ mà qên định mua niệm rồi đồ cho chó nữa

Kino.smile

Active Member
Lý chính thắng đó bạn.. Mình bán giá 1.500.000 ( nhưq nếu bạn tới xem bé thì giá có thể thươnq lượnq ) , sdt mình ở phía trên đó , có gì cứ LH qua mình !!