• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Cần mua 1 em chó Chow chow tại Hà Nội.

bidesign90

Như tiêu đề mình đang cần mua 1 em chó chow chow màu trắng kem, khoảng 2 tháng tuổi, ai có nhu cầu bán thì inbox giúp mình nhé, có thể mua = hình thức oder.

Bạn nào đã từng mua của bạn Tuấn Việt số điện thoại: 012333399992 trong toppic này chưa: http://yeuthucung.com/threads/nhan-dat-order-cac-loai-cun-canh-gia-tot-nhat.118214/
Cho mình xin ít ý kiến về shop này nhé, shop uy tiến không và chất lượng tốt không.

Cho mình xin thêm 1 vài shop uy tín ở Hà Nội nhé. Thank đã đọc bài

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Bạn nên tìm cún nhà đẻ, hoặc order ở những chỗ uy tín.
Chowchow mà mua ở TQ mang về, thì chuẩn và phân lớn đẹp hơn nhiều sơ với cún sinh sản ở VN. Còn vấn đề bệnh tật, thì bạn order ở những chỗ uy tín, vẫn dc bảo hành như bình thường.

bidesign90

Bạn nên tìm cún nhà đẻ, hoặc order ở những chỗ uy tín.
Chowchow mà mua ở TQ mang về, thì chuẩn và phân lớn đẹp hơn nhiều sơ với cún sinh sản ở VN. Còn vấn đề bệnh tật, thì bạn order ở những chỗ uy tín, vẫn dc bảo hành như bình thường.
Cảm ơn bạn nhé. Lần đầu tiên mình mua cún. Bạn giới thiệu cho mình vài chỗ uy tín được không? Mình định mua chỗ bạn việt kia. Giá khá tốt 7-8tr 1 chú cún oder bạn ạ.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Cảm ơn bạn nhé. Lần đầu tiên mình mua cún. Bạn giới thiệu cho mình vài chỗ uy tín được không? Mình định mua chỗ bạn việt kia. Giá khá tốt 7-8tr 1 chú cún oder bạn ạ.
chowchow không bao giờ có giá 7 or 8tr, kể cả mua từ TQ về.
Bạn nên tránh xa những chỗ bán chowchow giá 7 or 8 tr đi nhé.
Còn chỗ bán uy tín, ở trong diễn đàn mình thì k có mấy, nhưng trên FB có nhiều bạn bán khá ổn. Điển hình là bạn Việt Anh Quách (chú chowchow ở avatar của mình, là mình mua của bạn này) chuyên nhập từ TQ về. Nuôi sinh sản có bạn Hoàng Việt, Hương Giang.