• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cần mua Aln cỡ 2-3 tháng giá dưới 1tr5.

lampard65119

Dưới 1tr5 hầu như không có nha bạn , giống aln 2 tháng ít nhất là 4tr5 trở lên rồi, còn ald thì bèo bèo cũng 2tr trở lên chứ không có giá thấp nữa đâu. Còn bạn muốn giá đó thì chỉ có lai mèo ta thôi , mèo ngoại ở tphcm giá cao hơn ngoài HN nha bạn

CHUỒN CHUỒN CON

Active Member
Dưới 1tr5 hầu như không có nha bạn , giống aln 2 tháng ít nhất là 4tr5 trở lên rồi, còn ald thì bèo bèo cũng 2tr trở lên chứ không có giá thấp nữa đâu. Còn bạn muốn giá đó thì chỉ có lai mèo ta thôi , mèo ngoại ở tphcm giá cao hơn ngoài HN nha bạn
Bạn lampard65119 dùng từ " ...hầu như... " rất hay và hợp lý :)
Hầu như là không có ,chứ không phải khẳng định là không có .nếu như : Bạn handmadecosmetic trực 24/24 trong suốt cả năm trên diễn đàn mua bán mèo của ytc biết đâu sẽ có. Nhưng nếu bạn quên,bận hoặc chậm hơn người khác 1 phút là người khác đã mua rồi.
Vì giá quá ư là hấp dẫn đối với em mèo aln 2-3 tháng tuổi :)
Mình và mọi người cũng là đối thủ cạnh tranh của bạn đấy hj :)

Hihi thú thật là cũg có chứ ko phải ko có đâu bạn nếu như bạn chịu khó kiếm từg post trên ytc. Nhưng màu lông ko đẹp perfect thôi :p và mình đa mua đc 1 em lông dài x 34 rồi, dù thích aln hơn nhưng mà vs giá dưới 1tr5 thì có đc em ald màu lông mình ưng hơn
Tks mng wan tâm nha ❤

Last edited: