• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN cần mua mèo 34 đực trưởng thành mặt tit

mình có nhu cầu mua 1 em meo 34 thuần chủng mặt tịt , trưởng thành ( 1 năm đổ lại ) cưa bị thiến , sức khỏe tốt , lông mầu sáng , vậy ai có nhu cầu bán thì liên lạc viowisw mình , giá cả hợp lý nhé , mình o hn cám ơn dt 0983001357

Cricket_Kim

Dế biến thái
Sao lại mua đi bán lại liên tục vậy bạn? Bán mèo Ba Tư cái rồi lại mua Ba Tư đực. Mèo để yêu thương chứ đâu phải để kinh doanh...

Ai bảo bạn minh mua di ban lai ha anh hung ban phim , nha minh co 1 con mèo 34 cái roi , cho đi nhay jong giá cao qua , nen mua luon 1 con ve vua nuoi vua làm bạn voi meo nha minh , lan sau co noi j thi phai uon luoi trước nhé

Cricket_Kim

Dế biến thái
Thứ nhất là mình nhìn thấy topic thì bình luận như vậy, và mình có chứng cứ chứ chẳng phải không. Bạn đăng tin bán mèo Ba Tư cái và nói rằng bận rộn không đủ thời gian chăm sóc, như hình dưới; và giờ thì có topic tìm mua của bạn. Mình chẳng bóp méo chút sự thật nào cả.

Thứ hai là mình bình luận góp ý nhẹ nhàng, chẳng mang ý mỉa trách hay đả kích ai cả, chỉ đơn giản là bày tỏ quan điểm thôi. Vậy mà bạn lại nói mình là "anh hùng bàn phím"! Đứng ở góc của một người khác nhìn vào xem, bạn có phải là quá nhạy cảm rồi không? Người cần uốn lưỡi là ai thì người nhìn vào ai cũng có thể rõ.