• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua mèo 34 màu trắng

Meoluuly

YTC Developer
Như tiêu đề ở trên mình cần tìm mua mèo 34 trắng cái cỡ 3 đến4 tháng tuổi,ai có và bít ở đâu có bán thì pm và gọi vào số 0903848454 cho mình , mình sn 91 ( cho tiện xưng hô ) về giá cả thì thương lượng nhe. Cám ơn các bạn đã đọc tin...!!!!!!

Bạn mua mèo thì có thể đến Lê Hồng Phong q10, giá cỡ 1t=>1t7 mèo ở đó nhiều vô cùng, nhưng hay bị bệnh nên mình không đủ tự tin đi mua ở đó.

minie.love

T.Viên Năng Động
Bạn mua mèo thì có thể đến Lê Hồng Phong q10, giá cỡ 1t=>1t7 mèo ở đó nhiều vô cùng, nhưng hay bị bệnh nên mình không đủ tự tin đi mua ở đó.

Bạn bít LHP chó mèo hay bị bệnh mà còn bảo người ta đến đó mua là sao? Bạn chủ topic nên tìm những bạn nhà có mèo đẻ để mua sẽ tốt hơn.. mắc hơn 1 tý nhưng sức khỏe mấy bé được đảm bảo đúng ko nè... Chúc bạn tìm được 1 pé cưng ưng ý

Meoluuly

YTC Developer
Cám ơn bạn, về điều nầy thì mình quá rành rồi! Mình bùn là ở HCM đây ít mèo mình ưng ý , mình toàn ưng mèo HN ko mới chết chứ huhu...!!! Mình ko mún mua mèo ở HN vì ko tin lắm lỡ ship vào ko đúng mèo thì khóc lun đó...! Và còn nữa giá 1,7 đổ lại chỉ mua dc mèo lai hoặc mèo nga thôi.! Ở đâu có mèo 34 giá đó. Giá đó cũng ko mua dc 34 lai nữa àh.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Chưa ai có hả up lên đầu nào .....!!!!!!!!!

Bạn ơi, mình rất thích mấy người đi mua mèo như bạn. Biết rõ mình cần gì và giá trị của những thưa mình cần ra sao :)
Tiếc là nhà mình chỉ có ALN lai 34 màu hồng phấn thôi, chúng nó còn chưa mở mắt :))
Chuyện ship nhầm mèo hoặc bị lừa đảo cũng có xảy ra nhưng k nhiều. Bạn cố gắng chọn ai có uy tín trên diễn đàn là được mà. Còn nếu vẫn đắn đo bạn kêu người quen ra kiểm tra lại trước khi gửi là ok :)
Hôm nay mình cũng mới ship 2 bé 34 vô SG.
Bố mẹ là 34 mặt tịt nhưng k hiểu sao đẻ con ra toàn mặt k tịt hà. Có 1 bé giống mẹ nhất mũi ngắn, mắt to, mặt tròn, mép dày nhưng cũng k tịt

NiDo

YTC Developer
Hihi cám ơn bạn.up cái nào .....

bán mua mèo đực ko,mình có 1 em mèo đực 12 tháng màu vàng kem,mình ở HN nhưng có thể ship vào miền nam,giá mềm
01.6789.4.8866

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!

Ôi bạn tốt bụng nhỉ :)

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Khỏi nói mèo nhà a đó bán rất xinh chỉ. Tiếc là ở HN thôi , ko là mih hốt hàng rồi hihi:)

Bạn mua rồi ship vào bằng máy bay là ok mà.