• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm chủ gấp cho bé Anh LD, giá đón bé 1,5tr

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
Lông ngay trước ngực bé đẹp quá..CHúc bé mau có nhà mới nhé :D
up :D

kekhonkho

Mèo này đâu có ốm , bạn xem cặp giò nó kìa --> chắc ,hơi to .. Tại cái dáng nó vậy . Mèo này lai sư tử hả bạn ?

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
up cho bé mau về nhà mới nào, thương quá đi
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
thích cái ờm của bé quá...với 4 chân đi tất nữa :03:

hoanglan07z

YTC Developer
hum bữa em co mua mot con mèo cua anh giá 1 tr7 (lúc còn 2 bé anh nói cái hết). Tin anh nên ko xem ve lại ra mèo đực. Em bực ghê muốn đem đổi lại mà đường thì xa quá, qua cảng Bến Nghé cả khúc. Với lúc đem về lông bé bị bết em cắt bớt nên thôi không đổi nữa. Nếu nó đã có duyên thì giữ lại nuôi. mai mốt anh kiểm tra kĩ nhé. như thế này vừa mất công 2 bên cũng ko vui. >.<

Bữa nay bé to hơn rồi nhưng bị tỉa lông nên bớt đẹp zai rồi. em mua 1 em 34 lai ALD của friday2005 3 tháng về làm bạn với pé. pé quậy lém. thả ra là chạy lung tung. chịu ăn chịu uống rồi. Nhưng khôn lắm. cho ăn meo O ko ăn chỉ lụm royal ăn thôi. thả ra là ảnh chọc cả cô trán dzồ (chó kiểng) rồi nhảy lên ghế trốn. 2 con mà cột lại là tui nó chơi trò "giải thoát" rồi đi trốn phải đem thức ăn ra dụ. được cái là tui nó kêu đêm có 2 ngày rồi thôi. cũng ngoan. Pé này ko chịu phơi nắng đem ra phơi cứ đi núp chỗ râm mát. Ko sợ tắm mà sợ sấy lông. nhảy tung toé. nghịch ụp cả chậu cát lên người rồi ra đứng meo meo

alice.4387

T.Viên Năng Động
E tui cũng bị mua nhầm yk z,mà giá thì cao hơn tí xíu,bảo là mèo cái,mua về rồi thì lớn lên tí xíu mới bík là mèo đực,bởi chán ghê,buôn bán ko có lương tâm,2 tháng thì cũng đã rỏ là đực hay cái rồi chứ bộ.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Meo moi de la biet duc hay cai roi mà, meo nha anh sjnh ra mot ngay nhin khoc k 4 con duc huhuhu