• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm chủ mới cho 4 bé mèo Ba Tư

Status
Không mở trả lời sau này.

milkygirl6390

YTC Developer
Mèo xinh quá ... giá 5tr thì chẳng có gì là chat khi cái mình nhận được là 1 bé mèo đẹp thế này ... mình có góp ý nho nhỏ với chủ topic ... mấy bé mặt tịt hẳn bạn nên nâng giá lên và các bé mũi hơi dài 1 tí bạn giảm giá xuống 1 chút ,,, nếu 5tr cho 1 em mặt tịt thì là quá rẻ trong khi đối với 1 em mặt chưa tịt hẳn thì lại hơi cao :D up cho các bé sớm về nhà mới :x

thuan81

YTC Developer
giá 5tr ko có mắc đâu....Nuôi mèo đi rồi biết bạn à...muốn được 1 đàn baby xinh và khoẻ như thế thì bán giá 5tr chưa biết đã lấy lại được cái vốn chỉ tính từ lúc mèo mẹ mang thai...còn đằng này pé mèo Mẹ phải sinh mổ thì giá đó càng rẻ...
Anh thích bé mèo trắng lắm em ơi..............!

KallyDona

ui ui. bạn còn bé gấu và bé khỉ chứ. bé vịt cũng ok. mình muốn có quá. nhưng mà các bé đi vệ sinh ntn. m muốn mang bé về thì bé đi vào nhà vệ sinh cho sạch sẽ.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Khỉ giống mẹ Nora hồi nhỏ quá! Giống cả a Berry nữa :03:
Berry dạo này bị mẹ Linh Lâm ....bạo hành....toàn cạo lông nên nhìn buồn cười lắm!

ruoicondibo

Sẽ điều chỉnh giá cho bạn nào đón bé về sớm nào :D Bé là mèo đực ,rất quấn người, lông đẹp nhất đàn, ngịch ngợm :D

Status
Không mở trả lời sau này.