• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tặng gấp 1 em phốc sóc và 1 em mèo ba tư để vào Sài Gòn

hùng ld

Tình hình là gia đình mình sắp chuyển vào Nam đinh cư làm ăn trong đó mà ko tiện đưa chó mèo vào đó được. Vì có tình cảm với chúng nó nên mình ko muốn bán mà muốn tặng lại cho bạn nào yêu thương chó mèo nhé....... Em fox soc là cái đã đẻ 1 lứa, em ba tư là cái đc 13 tháng chưa đẻ. cả 2 đứa đều rất ngoan và dễ ăn...( cho gì cũng ăn). Mình ở Nguyễn trãi Hà nội nhé. khi tặng sẽ dc đi kèm chuồng, đệm chó mèo và nhà vệ sinh. Muốn tim gấp vì 3 ngày nữa mình phải bay vào sài gòn rồi. Các bạn Alo nhé vi minh ít onl do đnag bận chuyển nhà . sdt Hùng ( minh sn 83 nhé) . cảm ơn các ban đã đọc tin
( lưu ý mình tặng hoan toàn chứ ko bán nhébin_zps47ade9d7.jpg 4798794009_a5436b6011_z.jpg

Last edited by a moderator:

hùng ld

cac bạn gọi điên truc tiếp nhé vì ai đến ttrước minh tặng trc nhiều bạn gọi lắm nhé... minh đang don nhà ko onl đoc tim cua cac ban đc..

dinhman2209

Trong diễn đàn phức tạp quá, sáng nay hỏi bác bán rott, đăng ở hà nội mà hỏi xem ở đâu thì bảo xem ở quảng ninh rồi chuyển tiền này nọ....bảo có người quen ở quảng ninh đến tận nơi xem thì gọi điện cả nt ko ll đc nữa. Đề ng. Admin có biện pháp để tranánh lừa dsaor trên diễn đần

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Trong diễn đàn phức tạp quá, sáng nay hỏi bác bán rott, đăng ở hà nội mà hỏi xem ở đâu thì bảo xem ở quảng ninh rồi chuyển tiền này nọ....bảo có người quen ở quảng ninh đến tận nơi xem thì gọi điện cả nt ko ll đc nữa. Đề ng. Admin có biện pháp để tranánh lừa dsaor trên diễn đần
Lần sau gặp những bài viết như vậy, bạn nhấn nút report ở phía dưới để BQT diễn đàn tiện kiểm tra và xử lý nhé

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Các bạn mua bán thật cẩn thận khi chuyển tiền vì nhiều kẻ lừa đảo lắm chuyển tiền xong không nhận được hàng đâu nhé