• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cẩn thận khi mua alaska

Minh Thy

Member
mình lên mạng thấy có bài viết về alaska đẻ tại nhà ,
có bố màu nâu đỏ,
mẹ màu trắng xám
nhưng sinh ra chó con lại có màu trắng đen......
MỌI NGƯỜI LƯU Ý với dòng alaska
chó bố có màu nâu đỏ
mẹ màu trắng xám thì TUYỆT ĐỐI KHÔNG có chuyện chó con sinh ra có màu trắng đen

duonganh196

Member
mình lên mạng thấy có bài viết về alaska đẻ tại nhà ,
có bố màu nâu đỏ,
mẹ màu trắng xám
nhưng sinh ra chó con lại có màu trắng đen......
MỌI NGƯỜI LƯU Ý với dòng alaska
chó bố có màu nâu đỏ
mẹ màu trắng xám thì TUYỆT ĐỐI KHÔNG có chuyện chó con sinh ra có màu trắng đen
---------
Xin cho lời khuyên. Tình hình là em mới mua 1 em alaska cái 12 tháng nặng 24kg (cao 59cm- chủ cũ chăm em kém quá nên gầy lắm), bây giờ e nó bắt đầu salơ. Vậy e có nên cho phối giống không a? Em xin cảm ơn!

Minh Thy

Member
---------
Xin cho lời khuyên. Tình hình là em mới mua 1 em alaska cái 12 tháng nặng 24kg (cao 59cm- chủ cũ chăm em kém quá nên gầy lắm), bây giờ e nó bắt đầu salơ. Vậy e có nên cho phối giống không a? Em xin cảm ơn!
cái này thì do chủ ,phối cũng được ko sao nhưng trong quá trình mang thai phải bổ sung cho chó nhiều dinh dưỡng hơn chó bình thường,chó con sinh ra đợt đầu khi chủ mới nuôi thì phải cần tới bác sĩ ,nhưng tốt hơn cho chó thì nên bổ sung dinh dưỡng rồi đợi kì sau để chó con sinh ra được khỏe và đẹp hơn

tieu_tuan

Moderators
Staff member
, bài viêt của bạn nội dung lơ mơ quá. Bạn phải cụ thể là topic nào... bạn có 24h để đưa link cụ thể... nếu không bài viết sẽ đóng