• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Catnip , đồ chơi nhồi Catnip cho mèo cưng. [Nhờ mod cho mình đăng bên box này vài hôm nhé]

SweetJuly

YTC Developer
MeoxiemBD said:
Mới đem về cho mấy nhox hahaha

Hii.Cảm ơn anh nhìu. Mấy bé phản ứng như thế nào vậy a? Tại có 1 số bé ngay lần đầu chưa quen, a tập 1 vài hôm là bé quen và thích liền ^^

SweetJuly

YTC Developer
LOVECAT1612 said:
Up cho bạn đông khách nè^ .^ Mình ở ngoài HN cũng thích lắm nhưng ko có híc...híc
HI cảm ơn bạn nhiều nhé. nếu bạn muốn mua thì mình sẽ ship cho bạn ^^ bạn nhận rồi sẽ trả phí ship :p

Bao Linh 85

I_Like_Pet
MeoxiemBD said:
Tụi nhox gậm rồi chà chà mặt vào có ve thích lắm, ôm nhau liêm lông @@ chắc nó phê kaka.
Kì mình còn nui thằng Quậy, đổ canip ra cho nó "chơi" đúng thiệt là nó phê như xì ke lun đó, lăn lộn hít ngửi, cọ quẹt tùm lum, đầu tóc mặt mũi tèm lem cỏ lun, ra chiều sung sướng lắm! >.

SweetJuly

YTC Developer
huy vu said:
đông khách nhé bạn sinh viên nhiệt tình năng nổ :D,mình cũng mún mua mà tại mấy đứa nhà ko có tác dụng với cái này :dead:
hii cảm ơn a nhìu nhé. :p Cat tree kia vất vả mà tốn time quá, nên e giải nghệ rùi :p