• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CHÚ Ý . ai mua chó thì cẩn thận người này !

nếu ai có mua chó thì nên cẩn thận với thằng ôn này, nó ở hà nội tên Lâm Anh, theo như lời nó nói thì nó ở gần rạp chiều phim quốc gia, láng hạ....!
mình bị nó lừa nhưng ko tiện nói ra không mọi người lại chửi mình ngu :(. khi mua thì nó thề hứa, nói đủ kiểu.
mình đăng tin lên để mọi người mua chó thì cẩn thận với nó.
fb nó : https://www.facebook.com/trailo.1995?fref=ts
số đt nó : 0972667890 và 0984246866
còn đây là hình của nó

tee26

T.Viên Năng Động
ku này có gọi mua 3 con đốm mình, nói chuyển ra hn mới trả tiền. ko đặt cọc, nói là sv, bị lừa rùi nên ko đặt, hên cho mình là ko có bán

Thiên Sói

Nữ Hoàng Bóng Đêm
biết mặt rồi mọi người nhớ cảnh giác nha không tiền mất tật mang mà bạn ấy có chuyện không tiện nói ra mình nghĩ không nên hỏi làm gì cẩn thận không bị lừa nha mọi người

hoandang

T.Viên Năng Động
Nói cụ thể hôn để Anh em còn phân biẹt thị Phi Chứ. Nhưng dù sao cũng nên cảnh giác. Nhân cọc rồi chuyển chó. Như mình lần trước cũng vậy, bán em đốm cho thằng ở Tây Ninh dc 2 tuần nó gọi nói rằng bận quá gửi mình nuôi giùm 1 tuần, khi nhận lời nhận chó 1 ngày sau phát Hiện em bị viêm da nặng nói nó thì nó bảo "Anh chăm sóc giùm em" thấy thương chó mình chăm hơn 2 tháng lúc nó nhận chó lại còn chửi mình bán chó bệnh nên phải bảo hành. Điên tiết lên đập nó 1 trận. Kinh nghiệm sương máu nhé.

mình mua của nó 1 con chó nó rao giá 2tr5 mình trả còn 2tr. và nó ok. xong xuôi đâu đấy. rồi nó bảo nó có người quen nên gửi chó từ hà nội vào tp.hcm sẽ rẻ, nó kêu thêm 500k nữa là 2tr5 nó srx ship chó vô đến tp.hcm cho mình. đến lúc vô đến nới mình gọi nó ko nghe máy, ra tàu nhận chó thì phải đưa thêm 1tr1 .. sinh viên đã nghèo còn gặp eo, đau ko thể chịu đc :(

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Lừa đảo dạo này nhiều quá, ấp ủ muốn mua 1 con mà mãi chưa dám mua vì qá nhiều lừa đảo