• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chào mừng 9 em mèo ALD lai ba tư

Status
Không mở trả lời sau này.

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
mình Các ban vui cùng mình nhé em mèo nhà mình trở da từ 18h ngày 21 tháng 8 đến 22h cho ra đời 9 em mèo con 4 đen 1 đồi mồi 2 vàng 1 màu kem 1 tam thề 21/82013

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
:hmmm: :go_mo: mình rất quý mèo nên mình cũng mong các em mèo nhà mình tìm đc chủ tốt.Và mình mong moi ngươi fyeu quý mèo đều có con mèo cưng để nuôi .Nên mình lấy vía các em hơp lý thôi chứ giàu nghèo jf mấy con méo các ban à.Nên các ban nào quan tâm thì sau 5 tuần nữa đến mà đón các em ý mình cam đoan là giá chỉ bằng 1/2 nhà khác thôi nhé . Moi người chú ý theo dõi nhé :Onion09: mình đa ta cám ơn moi người đã đoc top này nhé chân thành cám ơn

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
9 bé lận áh. Hichic. Mau mau up hình chủ thớt ơi ;))

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
myhanhqhbtre said:
Ban oi, ban de cho minh 1 be nha. minh tim may thang luon ma chua duoc e nao.
0k ban cho sdt đi để khi nào các bé về đc chủ mới mình goi mà nhà mình có 1 bé nhi thể vàng trắng 5 tháng ban có thể đón về luôn đc đó

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
hà nôi ban à nhưng căc bé chưa mở mắt mình hen khi nào mở mắt thì up nhé
lxtrag said:
Bác thớt ở Sài Gòn hay Hà Nội thế , bác up vài tấm hình được k

myhanhqhbtre

meo 1976 said:
0k ban cho sdt đi để khi nào các bé về đc chủ mới mình goi mà nhà mình có 1 bé nhi thể vàng trắng 5 tháng ban có thể đón về luôn đc đó
Vay cam on ban nhieu nha. Be ve duoc nha moi ban nhan tin cho minh biet nha. Minh se goi lai cho ban So minh ne: 0932717972. Minh thich nuoi may be tu khi moi sinh nho xiu roi nuoi den lon luon.

myhanhqhbtre

Vay minh cam on ban truoc nha. Khi nao cac be ve nha moi duoc ban nhan tin cho minh so dien thoai nay ne: 0932717971. Minh se goi lai cho ban. Minh thich nuoi may be moi sinh ra con nho xiu, minh nuoi den lon luon.

Status
Không mở trả lời sau này.