• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó bị sốt ko lý do help help

Mọi người ơi. Em cún becgie 2.5 tháng nhà mình 2 hôm nay sốt 40 độ ko lý do. Vẫn ăn 1 ít, phân vẫn đẹp bt, ko ho ói sổ mũi gì. Chỉ sốt và nằm bẹp 1 chỗ. Hôm đầu sốt nằm 1 chỗ gọi bs tiêm 1 mũi thì chơi quậy bt.. đến chiều qua lại sốt nằm bẹp dú, bs tiêm mũi nữa nhưng ko thay đổi gì. Sáng nay mình cho đo nhiệt độ vẫn 40 độ c. Bs lại tiêm mũi nữa nhưng 4 tiếng rồi vẫn ko thay đổi. Mọi người có kinh nghiệm cho mình hỏi bé bị làm sao? Bé đã tiêm ngừa 1 mũi 7 bệnh đc hơn tháng, đang định tiêm mũi 2 thì sốt thế này. Bs nghi sốt mọc răng.. :(. Nhưng ko biết phải ko. Mình lo quá

K
Mọi người ơi. Em cún becgie 2.5 tháng nhà mình 2 hôm nay sốt 40 độ ko lý do. Vẫn ăn 1 ít, phân vẫn đẹp bt, ko ho ói sổ mũi gì. Chỉ sốt và nằm bẹp 1 chỗ. Hôm đầu sốt nằm 1 chỗ gọi bs tiêm 1 mũi thì chơi quậy bt.. đến chiều qua lại sốt nằm bẹp dú, bs tiêm mũi nữa nhưng ko thay đổi gì. Sáng nay mình cho đo nhiệt độ vẫn 40 độ c. Bs lại tiêm mũi nữa nhưng 4 tiếng rồi vẫn ko thay đổi. Mọi người có kinh nghiệm cho mình hỏi bé bị làm sao? Bé đã tiêm ngừa 1 mũi 7 bệnh đc hơn tháng, đang định tiêm mũi 2 thì sốt thế này. Bs nghi sốt mọc răng.. :(. Nhưng ko biết phải ko. Mình lo quá[/QUOTE
Huhu ko ai giúp mình với