• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó siêu bự

Status
Không mở trả lời sau này.

chenglylong

con này chắc là lai golden quan trọng là bạn mua bao nhiêu tiền ( người bán ko bao giờ nhầm chỉ có người mua nhầm )

piloveduy

YTC Developer
chenglylong said:
con này chắc là lai golden quan trọng là bạn mua bao nhiêu tiền ( người bán ko bao giờ nhầm chỉ có người mua nhầm )
Thanks..con này của người ta cho chị mình mà mình k biết chó gì

daohop

piloveduy said:
Thanks..con này của người ta cho chị mình mà mình k biết chó gì
Bên chợ tốt bạn nói là chó Ngao tây tạng giá 8tr mà thấy chó này giống chó cỏ quá. chẳng hiểu thế nào?

piloveduy

YTC Developer
Bên chợ tốt bạn nói là chó Ngao tây tạng giá 8tr mà thấy chó này giống chó cỏ quá. chẳng hiểu thế nào?[/quot
Chị mình nghe ngừới ta nói cho ngao tay tạng nên mà mình thấy k giống nên mớl lên diễn đàn hỏi là chó gì và giá bao nhiẹu nè.

ilovedogi

Member
Tính đăng bán hả bạn ? Mà hoi giá với giống gì ? :)) con này chắc chó lai rồi . lai tum lum ra chó lạ thôi . mà sao bạn đăng topic trong mục buôn bán chó hay vậy ?

bunbo

YTC Developer
Xạo quá mày lái chó chuyên nghiệp mà giả bộ ngây thơ.
Mấy thằng gay như mày chỉ khoái bú đít

piloveduy

YTC Developer
bunbo said:
Xạo quá mày lái chó chuyên nghiệp mà giả bộ ngây thơ.
Mấy thằng gay như mày chỉ khoái bú đít
Mày thì sao less mà bày đặt lên mặt...2 đứa mày xài cặc giả đó thôi..hehe bày đặt nói quen acmin trên trang này rối nói từ nay tao k bán chó trên này nữa nói mà k biết nhục..tao bán chó nhưng có chó cha chó mẹ ở nhà đàng hoàng..đâu như mày chuyên đi tìm chó lai về bán thì lại kêu thuần chủng...vãi đạn..

bunbo

YTC Developer
piloveduy said:
Mày thì sao less mà bày đặt lên mặt...2 đứa mày xài cặc giả đó thôi..hehe bày đặt nói quen acmin trên trang này rối nói từ nay tao k bán chó trên này nữa nói mà k biết nhục..tao bán chó nhưng có chó cha chó mẹ ở nhà đàng hoàng..đâu như mày chuyên đi tìm chó lai về bán thì lại kêu thuần chủng...vãi đạn..
Mày bú đít bởi vậy nói chuyện dơ quá. Chơi xong nhớ rửa cât nha dính cứt khồng à :)

piloveduy

YTC Developer
bunbo said:
Mày bú đít bởi vậy nói chuyện dơ quá. Chơi xong nhớ rửa cât nha dính cứt khồng à :)
Thiệt tình cái loại mày làm dơ trang yeu thu cưng này wá...2con less dơ lại đi chiếc tay ga cùi bắp ăn mặc thì chẳng giống ai..hazz bởi z hai đứa mày hợp nhau wa trời

Status
Không mở trả lời sau này.